Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tengeneza pesa huku umelala HII BIASHARA IMEKAAJE? NANI ANAFANYA ANIJUZE?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Slave, May 22, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kila kukicha binadamu anazidi kuvumbua mambo yatakayo mpunguzia makali ya maisha. katika pita pita yangu nimeona hii biashara nami nikaona niwajuze wenzagu katika jf wanaweza kutupa mwanga zaidi bofya hapohttp://www.themegawealth.net/products.php
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    the mega wealth ni binamu yake pyramid schemes
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kuna uhusino na mason? maana pyramid nasikia ndio wahusika wakuu wa freemason.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kama unataka kujiunga nikupe id yangu uingilie ni biashara nzuri ya online nimejiunga mkuu
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu dr phone nakusudia kujiunga ila naona huku kwetu kupata watu hao 7 ni ishu maana tabu sio pesa ya kujiungia ila tabu ni namna ya kushawishi watu wasikuone tapeli.
     
  6. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hii thread, kwa wale ambao wako kwenye hii mega wealth hebu watujuze. Mimi kuna mtu ananishauri nijiunge lakini bado cjaridhika na detail anazonipa.
     
  7. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,844
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    ...Dece!
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu ukipenda unagonga like,au thanks.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu fafanua hapo umeniacha
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Heading ya thread inatisha.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Huyo hata umshawishi kwa bunduki hawezi kukuelewa. DECI ni mambo ya upatu ambayo mwisho wa siku unakuwa looser.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    ebu nieleweshe vizuri mkuu, bado sijawaelewa vizuri, nimeingia kwenye site yao lakini bado naona chenga.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    huo ni utapeli naona..
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    oooh !! Nimempata.
     
  15. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kwa nini dada yangu hujaingia kwenye site ukaona watu wanavyo vuna pesa.?
     
  16. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ipo hivi unapotaka kujiunga unatoa kiingilio ambacho ni tsh 77500 hiyo ni moja. Mbili ni kutafuta/kushawishi watu 7 wajiunge.hapo kazi umemaliza.
     
  17. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu hawa mega sio matapeli. Ni kweli kabisa.pia wanalipa papo kwa papo kupitia M-PESA inamaana hata voda wanaijua hii biashara
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hapa natumia simu.kama kuna mtu yupo ktk pc. Naomba acopy baadhi ya kurasa za mega kisha apaste hapa.lengo ni kujifunza.
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Inaniuma sana.ninapo jiona mtz.nimekuwa kama mpira wa kona,kila mchezaji jicho lake lipo kwangu,nipigwe mateke huku na huko nikiingia tu wao wanashangilia bila huruma nikipasuka mimi wanachukua mpira mwingine.ili mechi isonge mbele.pia wamekuwa ma DJ wetu tz ipo katika ukumbi wa disco dj kila anapotuona tumechoka yeye ndo kwanza anaweka nyimbo mpya mala mgawo,mala loliondo mala deci mala mikataba feki mala..........!.hapo hapo kama mtu alikuwa amekaa utaona anainuka kucheza.mwisho wa siku dj anazima muziki na disco limekwisha!!
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa mawazo yangu hapa biashara ni kitabu. Kitabu kinauzwa ambacho baada ya kukisoma utajua umeliwa au la.
     
Loading...