Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenga:Uongozi wa soka ni wito

Discussion in 'Sports' started by mgomba101, Oct 10, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tenga acha unafiki! kama ni kweli uongozi wa soka ni wito mbona wewe upo TFF tangu 2004,takribani miaka 8 sasa.Kama ni wito kwa nini uliwafanyia fitina Michael Wambura na Jamal Malinzi wasigombee Urais TFF.

    Tena wewe ni bingwa wa kuchakachua mapato!
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama ni wito usigombee tena wapishe na wengine wenye uwezo.Tumechoka kila siku kuchakachua mapato,vilabu vinabaki masikini.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa Alhaj Muhidin Ndolanga alikuwa bora kuliko Leodgar Tenga
     
Loading...