Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenga nae amekuwa mwanasiasa: Eti mpira na TV havitenganishwi

Discussion in 'Sports' started by matunge, Jul 10, 2011.

  1. m

    matunge JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Tenga Rais wa TFF unasikitisha sana..siku hizi nawe umekuwa mwanasiasa. Eti "football and TV are inseparable" ni mala ngapi timu zetu za taifa zimecheza bila kuoneshwa katika TV....hasa siku za hivi karibuni (Wakuu Tenga aliyasema haya wakati akihojiwa na Mlambo wa supersport kabla ya mtanange wa simba na yanga leo)
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red ni kweli kwenye mashindano yoyote ya soka dunia muzimaaa
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hata Kaseja alilamikiwa kuwa anakuwa fiti zaidi kwenye mechi zinazooneshwa ktk TV.
     
Loading...