Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tenga kuwasili mwanza kwa mara ya tatu tangua awe rais wa tff miaka 7

Discussion in 'Sports' started by ikizu, Nov 6, 2011.

  1. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani huyu rais wa tff tangu achaguliwe kuwa rais wa tff hajawahi hata siku moja kutembelea mikoa yake hata kujua matatizo yanayoikabili ili kukuza soka la tanzania mikoa ambayo hajawahi kufika ni Singida, Tabora, Shinyanga, Lindi, Mtwara, iringa, Mbeya, Kagera, Mara, Manyara, Ruvuma, na Kigoma jamani huyu jamaa anafaa kuwa kiongozi wa mpira?
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais asiye angalia vyama vilivyomweka madarakani
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Leo hii ndio mnazungumza? Kwani yeye anaweza kumaliza matatizo yote ya mpira nchi nzima? Watu wa mikoani nao wanapaswa kuchukua hatua kwa ajili ya maendeleo ya soka ya mikoa yao.
     
  4. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona wewe ni mfuasi wake pole sana
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,809
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    hanatofauti na JK...si unajua ni kada wa ccm huyo akili yake mgando kama ya magamba
     
  6. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hao viongozi wa Socce wa mkoa wanafanya kazi gani au unafikiri Tenga ndo mwarubaini wa matatizo ya soka mikoani..Hoja yako haina mashiko mkuu wakulaumiwa ni viongozi wanaopatikana mikoa husika mchango wa Tenga TFF na CECAFA upo wazi na jamaa kafanya mambo makubwa sana anastahili pongezi.
     
Loading...