Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenga hii ni aibu ( vijana kuvaa majinzi ikulu,suti za michezo hakuna0

Discussion in 'Sports' started by masharubu, Dec 14, 2010.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ni vijana mimi sioni tatizo la kuingia ikulu na jeans
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya mambo ya kizamani ila DROGBA anastahili kuvaaa! acheni hizo ikulu yenyewe ya JK!
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    afadhali umesema,wenzetu kutoka nje wanaomba appointment na jk na wanaingia na jeans na tshirt ila watanzania wakivaa kosa
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Usisahau jeans nzuri kwa kuvaa kata K bana na wachezaji wetu wamezoea kuvaa kata k, suti hawaziwezi wanakuwa kama wako kifungoni teh teh
     
  6. S

    SWADO Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sioni kama ni tatizo kwani vijana wamependeza na hizo jeans,
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe anachekelea nyinyi mwahangaika na nini....?
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hao jamaa walioko mstari wa kwanza nao ni wachezaji wapya nini?
    Nilitegemea mstari wa kwanza wawe wachezaji na kocha sio viongozi..
     
  9. S

    SNAKE HOUSE Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kombe zuri lile ...... wamemfanyia mtanzania njema tupu !
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa tazma jeans la kaseja ..sijui la kuendea kucheza msondo ???? wapige suti bana
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    JK nae angevaa jinzi tu...au hana?
     
  12. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lengo lilikuwa ni kutangaza Tusker bila ikulu kushtukia. Wangevaa suti hizo T-shirt zisingeonekana. Sitashangaa kumuona JK kwenye tangazo la kilevi hicho.
    Kwa kuwa ni wachezaji nawashauri next time waende na zile za uwanjani kabisa.
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acheni kukuza mambo, sio lazima kwenda ikulu umevaa suti, wangeweza kuvaa hata mashati ya batiki. Cha msingi hapa ni kuwa unapoenda/mnapoenda timu ya michezo Ikulu, ni lazima muwe katika mavazi ya sare. Haijalishi kama ni Jeans au suti.
     
  14. c

    chelenje JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ikulu ni mbinguni, watu wanavaa mpaka bikini....!!acha ushamba
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Afadhali wachezaji wa Tanganyika (Kilimanjaro Stars) kuingia Ikulu huku wamevaa jeans kuliko kufanyia mkutano wa mafisadi Ikulu..
     
  16. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna ubaya kwenda na jinsi bana, naloliona hapa hawakuwa na nyuso za bashasha yaani tabasam.
     
  17. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
     
  18. B

    Biro JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    umeongea ukweli, wangevaa suti hiyo bia wangetangazaje? tracksuit ni gharama zaidi kwa watu wa tusker, hiyo ni planned mzee
     
Loading...