Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa tenda basi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Oct 22, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Chaguzi zote za CCM zimejaa vitimbi ambavyo ni kinyume na usajili wa vyama vya siasa. Mifano michache ni: UWT - matusi, rushwa; UVCCM vivyo hivyo; kule Dom vivyo hivyo na mibastola nje nje. Sasa mbona utendi uliyoyasema wakati wa kifo cha marehemu Mwangosi? Au hilo jina lako linaendana na kushindwa kutenda?!
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usimuulize Tendwa muulize karani wake, maana watz walisema ni mara mia waongee na karani wake ila sio Tendwa kwa sababu hana akili.
     
  3. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tendwa ni kada wa CCM.
    Hayo masuala wanayaongea ndani ya vikao vya chama.
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...usipoteza muda wako kutegemea huyo mzee asimamie haki...hapo kwenye ofisi za msajili wa vyama vya siasa yupo tu kama msukule...TEDWA kwa sasa kama ulikuwa hajui ni kaimu katibu mkuu wa CCM...
     
  5. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KATENDWA,bado kidogo astaafu,hataki kujiharibia!
     
  6. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hana ubavu wa kuisemea mbovu CCM, na hilo ndilo zao la vyeo vya kupeana!
     
  7. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hainaga matatizo
     
  8. T

    Top Cat Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajatendwa! bado yuko hai.....
     
Loading...