Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa pamoja na kuwa na macho ukuliona hili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Feb 24, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Rushwa ambayo ilikuwa ikigawiwa nje nje wakati wa uchaguzi wa kumtafuta mwakilishi wa CCM na kuripotiwa na magazeti karibu yote hapa nchini wakiwemo bahadhi ya wagombea ndani ya CCM kutishia kuiama CCM kwa sababu ya kupinga Rushwa iliyotawala ndani ya chama hiki. Wanachama wenye mapenzi mema na chama chao cha CCM walisema waziwazi kuwa swala la rushwa lisipotazamwa ndani ya chama chao basi chama hiko kinaweza kufa Yote haya Tendwa pamoja na macho makubwa na ukiongezea na miwani kubwa unazofaa ukuyaona. jamani kweli kupenda ni chongo hata miwani hazisaidii.
     
  2. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kabla ya kufka kwa TENDWA waulize kwanza KAMATI YA MAADILI YA CHAMA HUSIKA..hata hvo chama hcho kimezoea ishu hzo na kwakua TENDWA ni m1 wa chama hcho haoni tatzo..
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tendwa atasema nini hapo? Si ndo walewale wa kuibeba CCM?
     
  4. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msisahau msemo usemao Nyani haoni kundule, ndiye huyu Mzee John Tendwa.
    Tangu awepo kwenye wadhifa wake hajawahi kuona chama chake kama kinafanya isivyo, kumbuka baada ya uchaguzi 2010 ofisi yake ilisema ccm ilikiuka maadili kumaliza mikutano ya kampeini baada ya muda unaotakiwa lakini waliona hawana jinsi ya kuwasema wakati huo.
    Ni mzee hatari sana, lakini ipo siku mkono wa sheria utakuwa juu yao, waache watunyanyase muda huu ambao wanaona CCM ni kila kitu.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tendwa afikishwe mahakamani jamani.
    hamna wanasheria?MIMI PAMOJA NA KUTOKUSOMA SHERIA HAPO NAONA JINAI..
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mijingamijinga kama hili siku ya ukombozi ndio watu wanaikodia Punda kihongwe ayaingilie mimasaburi yao. Inahudhi!
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Muulizeni Tendwa Leo Kapitia "Kimara Korogwe" Labda akipitia kule anakuwa na fresh minded!!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Rushwa inapofusha macho, hiki kizee ni kila rushwa hivyo kimeshapofuka,natamani ni kiwashe moto.
     
Loading...