Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa ona Lema alivyopokewa Arumeru kwa shangwe

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Njele, Mar 12, 2012.

  1. N

    Njele JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kiongozi wa kiwango cha Tendwa anapaswa kuwa na upeo wa hali ya juu katika utoaji wa tamko na kabla hajatoa tamko anatakiwa kufanya tathmini ya kutosha na kujiridhishwa kwamba anachosema kina ukweli unaovuka asilimia 50.99. Lakini hii ya kunong'onezwa na fulani kisha kukurupuka na kutoa tamko matokeo yake yaliyojilia kule Arumeru Kamanda Lema kupokewa kwa kiwango hiki ni dhahiri Tendwa amejidhalilisha na pia watu kuona upeo wake ni mfupi mno usio na upembuzi yakinifu. Aibu hii kwa wenzetu alitakiwa kujieleza na kumwomba radhi Lema na umma.
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuuu...... Mbona yuko kihuni zaidi??? Chadema waleeeeeeee!!!!!!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mhuni ni wewe unayeandika kihuni
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Oopps, not sure that is the best way and the safest way ya kuwa kwenye gari....
     
  5. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwenye wivu ajinyonge!mkalisheni wasira hivyo asinzie tuchukue jimbo,mmbwa mzee hafundishwi kuwinda bwana!cdm vivaaaah!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Asante!
    Sijui tutajifunza lini! Afadhali Baba Sioi alifariki barabara ikatengenezwa manake na yale mawe ya hiyo barabara ya Akheri ingekuwa balaa.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kama Lema yuko sahihi kwenye hiyo picha, je tunaweza kweli kuimagine Slaa, MBowe, JK, PInda, au wabunge wa kike wako juu ya magari??? ...hapana, lazima tungesema wamerukwa na akili

    there is a problem there, a very fine MP portraying himself in a funny way, kesho manyoka wakiwa juu ya magari ngarenaro, sijui polisi watawakamata?

    I dont likethe photo... take it or leave it
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema tunamkubali huku Arumeru manake anajua kutengeneza hoja.
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu mkiitwa wahuni mnakasirika.
     
  10. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nakubaliana kabisa. Lema anashawishi kundi la vijana wa rika fulani na mawazo fulani - vijana wa vijiweni. Lakini sasa anatakiwa aanze kuwashawishi na watu wenye fikira zaidi ya hapo. wenye upeo mkubwa kwa maana ya kuleta maendeleo.Kujitambulisha kwa namna ya vurugu na sifa hakumfanyi kuwa mbunge bora. Hata wakati ujao 2015 I WOULD SUGGEST CDM TO LOOK FOR ANOTHER CANDIDATE IF WE WANT TO WIN ARUSHA AGAIN.
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unajua gari iko spidi ngapi?
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Akikamatwa na polisi kwa kuhatarisha usalama wake itakuwa tabu. Hivyo alivyokwea kwenye gari, break kidogo tu anasamabaratikia mbele. Tumesahau Utii wa Sheria bila Shuruti.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Lema ni jembe hata CCM wanajua ndio maana mapema kabisa walianza kulialia hadi wakamponza Tendwa akaropoka. Lema atagombea tena na atashinda kwa kura zaidi ya alizopata uchaguzi uliopita. Enzi hizi ni za viongozi vijana, naona mlizoea kuona kiongozi lazima awe na kitambi au tumbo kubwa kama Komba. Labda kukushauri badala ya kuhangaika kuishauri CDM itafute mgombea mwingine kama wewe ni CCM tafuteni mgombea mnayeona ana upeo kumzidi Lema au mmurudishe Batilda tena apambane na Lema.
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mavi: Hodi
    Chupi ya Te.d....: Subiri, subiri
     
  15. A

    Amina Juma Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mbona magufuli alipokwenda kufungua kituo kipya cha mbezi alining'inia kwenye daladala kama konda hukusema? au kwavile huyu wa chadema?????????? tena yeye ndoingekuwa mbaya zaidi coz umri umeenda bora huyu kijana acha zako bana zakuchanganya siasa na maadili
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gari inasukumwa tuliza boli
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa mwana siasa lazima ujue ni aina gani ya watu watakuunga mkono hilo lema analijua na ndo maana anakubalika zaidi a-town,
    aina ya wasomi tulionao wameshindwa kulikomboa taifa ukiwategemea hao cku ya uchaguzi watabaki home wanaangalia katuni.

    Viva lema.
     
  18. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Duh! Hiyo Gari ya Kamanda wetu imeungua Indicator ya kulia au ndio alikua anakata kona kushoto.Maana mie nahisi ilikua imewashwa Hazard Light.
     
  19. S

    Snitch Senior Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The funniest thing is despite Arusha being known of having possession of the vast majority of educated people but they are the ones who voted for him.

    There is a Question to ask ourselves here , I know there will be a lot to criticize me over my comments but for the sake of being objective let me continue,

    If we acknowledge intelligence as a key factor of decision making and key role In reaching a successful and positive Outcomes , but with politics I came to realize that., IT DOESN'T TAKE AN EDUCATED TO BE A POLITICIAN or AN MP but this is happening Here in Tanzania at ERA very funny.

    There should a clear understanding here I'm not saying when you are educated and intelligent you can not mess up or It's a must to deliver, but there is a relationship of the later.

    We have people like Mnyika , Zitto , Makamba, Dr kigwangala , Serukamba and Mwigulu some how you can witness the tangible contribution even if is not of a remarkable level since we differ in how we rate some one and I will be suprised if my views and Opinions will be criticized, so I can rate them equal..

    But with LEMA , SUGU and Pro MAJI MAREFU , Said NKUMBA I rate them in the same Calibre since I don't make my decision based on grudges and mob influence so I have never been impressed with the 4 MPS and neither liked them so on other Words I feel bad for the people's of respective Areas.

    Lets not be fannatical here, the logic is wide open these folks cannot make it.

    Na hili tatizo nalipigia kelele sana watu tunashabikia Chama tu tutakuja kuwekewa Taahira na kumchagua siku moja...kwakua tunashabikia Chama tu
     
  20. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ningefurahi kumuona akiwa amesimama ndani ya gari na kichwa chake kutokeza kwenye top ya hiyo gari huku akipunga mkono. Jinsi alivyokaa na mashabiki kibao wamedandia gari haifurahishi na sio salama kwake mwenyewe, wala kwa walio kwenye msafara wake.
    Picha hii ni mbaya!
     
Loading...