Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa, nadhani umesikia vurugu UVCCM na madai ya Rushwa chaguzi za CCM. Kurupuka sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbwa Mpole, Oct 9, 2012.

  1. M

    Mbwa Mpole Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuuawa kwa Mwangosi Tendwa kama kawaida yake alikurupuka na kutoa kauli za utata na zisizo na umakini dhidi ya CHADEMA. Kama Tenwa alikilaumu CHADEMA kwa vurugu aone sasa UVCCM, sijui mpaka afe mtu ndio inaitwa vurugu na kuhatalisha amani. Aidha, nadhani tendwa anasoma magazeti kujua madai ya rushwa inavyodaiwa kutawala katika chaguzi za CCM. Pamoja na haya yote sijamsikia Tendwa bingwa wa kukurupuka akiongea na vyombo vya habari kuhusu rushwa na vurugu katika chaguzi za CCM. Sasa sijui amejifunza na kuacha kukurupuka, au anakiongopa chama tawala ambacho ni mwajili wake, au ndio tuseme ni kweli huwa anawaonea wapinzani kwa kuwashambulia harakaharaka bila hata ya kuchunguza ukweli wa mambo na hali halisi.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    atoe tamko la kukifungia chama kama yeye kidume kweli. Utasikia kesho tu huyooo keshahamishwa ofisi. Hapa kimyaa hatoongea kitu na limwanya lake lile
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tendwa anaimaba Taarab, Kitumbuchangu upande mmoja kimeungua.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Nasikia anaugua masikio
     
  5. m

    malaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanafki kama hao siku zao zinahesabika.
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaa athubutu kama ajira haijasitishwa akakakae ubaoni..
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anatafuta maneno ya kuongea na ikishindikiana atakaa kimya,hawezi kuongea utumbo kama ule kwa mabwana zake CCM.
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapa ndiyo mtu mzima huwa anaumbuka vibaya. Hii mambo ya double standard ni ukandamizaji unaoonekana wazi kwa wananchi. Na hii inapelekea wananchi kujenga chuki kwa serikali na chama tawala kwa kutumia dola kukandamiza demokrasia .
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pata habari ya UVCCM huko mara kwa ufupi hapa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Vipi zile cheki za ruzuku za vyama mbadala amekwizishatoa?
     
  11. m

    mangikule JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ili uwe na akili ya tendwa inabidi uwe umepitia MIREMBE hospital kwa vichaa!! na "kutendwa" kwa saaanaaa!!
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani alikuwa anatikisa kiberiti, hana uwezo wowote wa kisheria wa kuzuia ruzuku za vyama vya upinzani.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Hawezi kusema chochote huyo gamba!
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukimsikia huyo kijana (anaesema "pesa za coaster kamaliza, hela ya maduka mjini kala...." or something to that effect) unapata uthibitisho (kama ni kweli ulikuwa huujui) kuwa: viongozi wa ccm wapo kwa ajili ya maslahi binafsi.

    Aje Nape (au wale anaowatuma kina zoba et al) watueleze kitu tofauti (ila kiwe cha ukweli na si propaganda) kama wanaweza!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Atapoteza Kazi jamani! Tendwa kaa kimya tu CCM ni baba na mama! Usiache Kutuma fees huku Southampton kwa mtoto wako. Futa CDM
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nadhani uchaguzi katika vyama vyote ni vurugu tupu sasa ni CCM lakini tukumbuke uchaguzi wa BAVICHA na uchaguzi wa mwenyekiti chadema na akina Ziito na Chacha Wangwe
     
  17. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,102
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Hathubutu kuwaongelea kwa mabaya CCM, unataka kitumbua chake akitie mchanga! Huyo jamaa inaeleweka wazi pale aliposema atakifuta Chadema kutokana na kusababisha fujo, hata nafsi yake ilikuwa inamsuta. Lakini angefanyeje, wakati waliomuagiza atekeleze maagizo ya kuifuta Chadema ni hao mabosi wake waliompa hiyo post?!
     
  18. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa kama ajipendi ajaribu kama hatakula ban na chama tawala. Ccm hata kama kwenye mikutano wachinjane no chance 4 tendwa to speak!
     
  19. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Vurugu zilizotokea kwenye chaguzi za UVCCM huko Mara na Ulanga na Kilombero (?) samahani sikumbuki vizuri ila najua sehemu za Mkoa wa Morogoro, zinaonyesha jinsi ccm ilivyofilisika kinadharia. Haina mwelekeo, watu wanagombania mpaka chai! Tendwa hana jipya amebakia kupayuka kama kasuku. Kuna watu wanamnong'oneza naye anaimba wimbo wao. Kama kilivyo ccm, hata yeye kwishney!
    Acha waendelee kutupiana makonde, watanzania wanaona!
     
  20. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Kila siku wanasema chadema wanafanya fujo kwenye kampeni na maandamano. Sasa huku ndani ya CCM CDM ilikuwepo?
    Hii inaonesha kuwa vurugu nyingi zinasababiswa na CCM, ni pia wajue kuwa moto wa kupigania haki ulioanzishwa CDM utawatafuna ndani kwa ndani mpaka wakubali mabadiliko.

    Alisema ataifungia CDM, haya sasa yako CCM, aseme basi kama nayo ataifungia. Ngoja nipeleke kingalawa changu
    :fish2: huko nikavue wanachama.
     
Loading...