Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa kwanini CCM wanafanya kampeni usiku?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 5, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa hivi kilaza wetu tendwa amelala vijana wake wanavinja sheria za uchaguzi, huyu tendwa atakuja kuleta vurugu katika uchaguzi unaoendelea.


    Leo nimeangalia ITV nikamuana Godbless lema akisema CCM wanapika kampeni usiku sa mbili huku muda wa kampeni ukiwa umeisha, Twende wetu kimya

    Juzi Jmosi nilikuwa kwenye site yangu huko kinyerezi nikawa naulizia mafundi wangu hivi huku segerea nani ana nguvu, wakaniambia yule wa chadema wakawa hawakumbuki jina moja ndo akakumbuka, nikawauliza vipi mbona wa CCM wanasema ana nguvu?

    Wakasema hapana kwanza yule hajawai kuonekana mchana anapiga kampeni kuanzia saa2 usiku. na wakasema huyu hana jipya mana amwekuwepo toke kipindi cha nyerere na hajafanya lolote huku segerea. Hapa walikuwa wanamzungumzia Makongoro Mahanga

    Wanasegerea waliniambia Makongoro Mahanga akianza kampeni usiku anapita nyumba kwa nyumba na anawapa elfu 40,000 na simu moja na t-shirt. Hapa mimi niliwaasa wapokee hizo hela na kura wampigie mtu makini tena nikawasisitizia pokeeni hizo hela na mmusindikize then fanya mambo tarehe 31

    Mytake

    Kwanini tendwa anawaacha ccm wavunje sheria za uchaguzi? Na kikwete mwenyewe anavunja sheria alizosihini
     
  2. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujubu wa tendwa, CCM hawavunji sheria. Ndiyo maana alijaribu kusema "Tumekubaliana (kati ya CCM na Tendwa) kuwa kampeni zitakuwa zinaendelea mpaka saa moja usiku! NEC wakaja juu!!

    Wakati CCM hutoa rushwa kila siku katika kampeni kwa kuwalipa watu wote wanaowaleta kwenye mikutano yao, Tendwa anawalaumu maaskofu kuwambia wanaopokea wale lakini wasiwachague (hao walio toa). Hapo tendwa anaona maaskofu na siyo CCM.

    So Tendwa ni wakiri wa CCM katika uvunjaji wa sheria hizi.
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa manyoni taxi 5 zilikodiwa na kuwekwa bendera za ccm kunogesha msafara wa jk aliyekuja na helkopta 3 zikiongozana acha vx na v8,na bado linasema elimu bure haiwezekani
     
  4. w

    werawera Senior Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani, mi sishangai kashaTENDWA kuwa upande wa JK kwani yeye pia ameteuliwa naye..... lazima alambe viatu vya bosi
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tendwa amekosa uzalendo na busara tu,kwa umri wake hapaswi kufanya anayofanya.ila take my words guyz,lazima historia itamuhukumu
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukiona huyu jamaa yuko kimya kama jua kuwa kuna Jambo,
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nyie acheni tu, tukisema twaambiwa eti chadema wanakelele!
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Tendwa anampango wa kuwaengua ambao hawataza fomu za gharama za uchaguzi na lazima muelewe walengwa ni nje ya ccm kwa kuwa ikiwa haya ya dhahiri hachukui hatua yoyote sasa hayo ambayo yeye tu ndoi anayaona si ataamua kuwaengua pale ambapo wameshinda. Ni wajibu wa vyama vya upinzani kuhakikisha kuwa hizo fomu zinajazwa na kuweka kumbukumbu kuepuka mtego wa Tendwa vinginevyo atatuondolea wabunge wetu na wateule wetu tunaowataka.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tendwa ipo siku utajahama nchi hii kwa aibu hasa baada ya Dr Slaa kuingia madarakani tutakuteua kuwa mwalimu mkuu mtakuja primary school
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kweli kwa umri wa Makongoro alikuwepo enzi za Nyerere?
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tusimsubiri Tendwa. Wewe ukiowaona usiku, piga mayowe, kamata, peleka polisi. Mbona kule Mbeya walimfanyia hivyo yule Mwakalinga?
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni kwa mujibu wa wanasegerea wakati nawatafiti ndo walisema Makongoro mahanga ni mzee alikuwepo tokea henzi za nyerere
    haya sio maneno yangu
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Katika makubaliano mapya yaliyosimamiwa na TENDWA, vyama vyote vimekubaliana kuwa rushwa isizidi elfu hamsini.

    Najaribu kufikiria statement atakayokuja nayo TENDWA
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi mliona lini mbwa anambwakia mwenye nyumba kwa kurudi usiku? Tendwa si mbwa tu kwa CCM? Atamubwakiaje anayempikia? Hata ikitokea akabwaka kwa bahati mbaya lazima atatafuta namna ya kuomba msamaha. Si unajua tena? Ukijua tabia ya mbwa basi huna haja ya kumshangaa Tendwa.
     
  15. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za kutunga,hatudanganyiki!
     
Loading...