Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa kazi kwako

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchonga, Sep 3, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    Yule paleee!!! mtungue sasaaa...!?!?! -

    Source: wavuti
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    baati mbaya anavuta manati haina jiwe, akiachilia akuna madhara.
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Jamaa anatafuta namna ya kuzima utambi kitu ambacho ni kigumu sana - katiba yetu inakinzana upande mmoja JK si rais kwa sasa na ule wa pili JK ni rais mpaka hapo mteule atakapo apishwa! Kazi kwake bwana Tendwa! Kama aliweza kutabiri ushindi wa viti vya ubunge vya upinzani bila kufuata sheria yeyote ile, sasa hili kombora linahitaji sheria na katiba!
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hivi Tanzania ni lazima tupigane kama Kenya ndo katiba mpya itungwe na kupitishwa.
     
  5. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi kwelil kweli!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tendwanae ana katabia fulani ka kujiamini na maconfidence alipoletewa suala la CCM akawa mdogo kama piliton.
    Alitoa siku tano kulifanya ufafanuzi ivi hazijaisha izo siku kweli?
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    majibu ya pingamizi la chadema haya hapa..
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mbona anajishauri kutungua!!!!!
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hana ubavu, litamlipukia mwenyewe!!
     
Loading...