Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa hatumwi na CCM, nadhani ni tabia yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbwa Mpole, Sep 17, 2012.

  1. M

    Mbwa Mpole Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nadhani mnakumbuka wakati balozi Ramdhani Omari Mapuri aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani na katibu mwenezi wa CCM aliposema Tendwa anaongea na kufanya mambo yake kama karani. Kwa lugha rahisi ni kama mtu aliyeishia darasa la saba. Maana hata digree ya sheria aliyonayo hamsadii.

    Hivyo si CHADEMA tu, hata CCM wanajua Tendwa ni mkurupukaji na mropokaji. Kama huwa anafikiri, basi hufikiri baada ya kuongea. Tabia hii hufanya waandishi wa habari wampende kuuza magazeti ( Comic figure). Walioua ni polisi na wenyewe wamekiri kwa kumpeleka mahakamani mtu wao, yeye kabla ya uchunguzi au hata kuuliza unatishia kuifuta CHADEMA. Nadhani hakutumia akiri kabisaa. Kama angetumia akiri kabla ya kuongea, basi katika hali tete kama ile si zani kama angekurupuka na kutoa vitisho. Bahati mbaya huyu bwana nadhani hana hata washauri, kwani badala ya kutafuta ushauri yeye hupenda kuzungukwa na hobby yake tu (mabinti).

    Mbowe alisema afadhari aongee na karani kuliko Tendwa. Ukitaka kujua Tendwa ni afadhari ya karani, hata ofisi yake anaiendesha kama kiosk. Tofauti ya ofisi yake na brief case political party ni moja tu, ofisi yake ina majengo iliyopewa na serikali. Ndio maana mwana JF alishauri ni wakati muafaka ofisi hii iwe na afisa habari, mimi naongeza apewe na watu wa kumshauri.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Tendwa ametendwa, tumhurumie mtu huyu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Moja ya vilaza waliopewa madaraka.
     
  4. babujii

    babujii Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhani sasa ni wakati muafaka wa yeye kuchukua hatua na kulifuta Jeshi la Polisi maana ndilo linaloleta vurugu kila utokeapo mkusanyiko na hatimaye kusababisha Vifo kwa zana tulizowapa kutulinda lakini wao wanazitumia kututolea ROHO ZETU
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umetumwa nae umsafishe angalia usijekuwa umeajiriwa eneo lako la kazi liwe jf kama zomba ambaye anakesha humu
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sura yake tu inaonyesha ana matatizo ya akili ..sasa huyu ni wa kuhangaika naye? aaaah
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Tendwa hatumiwi bali anatumika
     
  8. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ana mahaba ya dhati na chichiemu.
     
  9. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,093
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Umenena point sana, jeshi la polisi, linapaswa lifumuliwe, na lianzishwe kwa mfupo mpya wa kutojieegemeza kwa chama kinachotawala, badala yake jeshi la polisi linatakiwa lisifungamane na chama chochote cha siasa, na lianzishwe na timu mpya. Watu kama kina Mwema, Chagonja, Kamuhanda, Shilogile na wengine wa design hiyo, wote wapigwe chini!
     
  10. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,093
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo neno!!
     
  11. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Kama dunia nzima huamini kwamba mtu akifikisha maana 60 nakuendelea uwezo wake kiutendaji hupungua, na kuwa kama mtoto, huoni hata ubongo wa Tendwa umeshapungua na kuwa wa baby uwezo wake wa kunyambua mambo umeisha anatakiwa kuachia ofisi akacheze na wajukuu hao ndo wanaweza kubsdilishana nae mawazo. Hii speed haiwezi220mph.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukisikia maneno kuntu ndio haya sasa..
     
  13. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mystery!

    Big up ?!! We need to sit down and make huge police / military force reforms in Tanzania. Bila kufanya hivyo we are in deep shit!
    Majirani zetu wa Jamhuri ya Kenya wameanza police reforms. Kama mjuavyo Tanzania has undertaken public sector reform programme kwa Bahati mbaya sijaona evaluation on the efficacy
    Of the reforms whether it met the objectives. Irrespective of whatever was the outcome we need to do serious police reforms we can even copy edit and paste the Kenyans. Tusiogope we don't need a consultant.
     
Loading...