Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendwa awapiga stop BWM na Vicent kumzunguzia mwl Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 16, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ua mtu mzima kuumbuka Tendwa aamua kumvika nguo kwa kuwapiga marufuku kumzungumzia mwl kuwa itajenga chuki na ikisapotiwa na Steven Wasira.

    My take

    Tendwa nae ni janga la kitaifa
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wajinga bora wakae kimya maana tayari wameumbuka
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanakumbuka shuka kumekucha??
     
  4. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    amepiga marufuku au amewaomba? Anamamlaka ya kumzuia mtu kusema anachoamini?(kikatiba na kisheria) na je huku si kuingilia uhuru wa kutoa maoni? This country bwana sijui who z who....
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tendwa kawaje? Hawa wazee si wapumzike kwa Amani?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani Tendwa anamkingia kifua MUUAJI wa BABA WA TAIFA!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ana mamlaka gani ya kupiga marufuku "wanafamilia" kuongelea issues zao walizoanzisha wenyewe?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tendwa ni nani mpaka atoe amri hiyo?
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tendwa anataka kuyachafua upya mambo?
     
  10. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Huyo tendwa ana mamlaka gani ya kumzuia mtu kuzungumzia jambo fulani. Ama na yeye ana hamu ya kutendwa!
     
  11. B

    Baba C Senior Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hilo kaagizwa na wazee wa kishili pia?
     
  12. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama anatumika, basi Tendwa is just like a Robot !
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Waliopigwa stop ni hao wawili tu au watu wote hata sisi humu JF, halafu ni kwenye kampeni tu au hata nje ya kampeni maana ninavyojua yeye ana dili na vyama vya siasa pekee, sidhani kama ana mamlaka hayo ingekuwa mahakama sawa lakini hata yenyewe in mipaka yake.
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tendwa anatakiwa ajue kauli zake ni petroli kwenye moto so bora akae kimya
     
  15. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tendwa anatakiwa awataje wauaji alioongea nao nakusema watamuua Mh. Lema pindi afikapo Arumeru ili wachukuliwe hatua za kisheria kwa kupanga mauaji, na pia kama kiongozi mlezi wa vyama vya siasa baada ya kupata habari hizo na yeye mwenyewe kuzitoa, amechukua hatua gani wakati akiona kabisa kuna uvunjifu wa amani unaotaka kutokea?
    Sasa hivi ndio anazinduka tangu yale mapombe makali aliyokuwa anabwia kule AR.
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kubabako zako tendwa kweli ni Disaster hapa nchini, Mkapa aliyatibua mwenyewe sasa ya nn we unamkingia kifua, kwani yale ya kusema eti wazee wa kimila hawamtaki lema haikijenga chuki? Kufumbia macho propaganda za udini igunga yote ulikuwa huyaoni? Sasa mwache mkapa anywe aliyoyakoroga.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Na sisi tutampiga marufuku kuzungumzia mambo ya vyama vya siasa!
     
  18. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu nae hana MORAL AUTHORITY ya kuwapiga watu marufuku
     
  19. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Natamani mimi ningekuwa Vincent Nyerere Tendwa angeona nyekundu tupu.
    Amkanye BWM kuropoka hovyo, ameshushuliwa sasa wanatafuta pakumhifadhi dogo kaweka wazi kifo cha MWL kina mkono wa mtu na BWM anahusika kazi kweli kweli
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mi huwa namwona Tendwa kama tarishi hivi amekaa kama bwabwa tu....sasa tamko gani hili analotoa mtu mzima wa umri kama wake?
     
Loading...