Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TENDWA atatendwa tu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    John Billy Tendwa,Msajili wa Vyama vya Siasa nchini,amegeuka mwanasiasa wa chama cha Mapinduzi. Tendwa,mhitimu wa Shahada ya Kwanza ya Sheria ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,hatumii vyema uanasheria wake. Tendwa,aliyepata Uwakili tarehe 13/6/2008 na kuwa na nambari ya Uwakili 1018,hatumii weredi wake wa kisheria ipasavyo.Anajipendekeza kwa CCM na Serikali yake.

    Zipo taarifa kuwa John Billy Tendwa anajiandaa kuwania Ubunge 2015 kwenye jimbo mojawapo mkoani Kilimanjaro. Ana matumaini kuwa atateuliwa na chama hiki cha kijani anachojipendekeza kwacho.Chama cha Mapinduzi hakijengwi wala kulindwa na Tendwa. Kilishajengwa na kulindwa na sasa kinateketea.Tendwa si msaada tena.

    Kauli zake za kisiasa za kutishatisha vuguvugu la mbadiliko hazina nguvu.Hazina nafasi. Kwanza,hana mamlaka anayoyasema kwa namna anayojitambia. Chama maarufu kama CHADEMA hakifutwi hivihivi tu. Kama ni mpira wa miguu,basi refarii aumalize mpira huu akiwa tayari amejitafutia njia ya kukimbilia. Lakini,ipo siku atagundua kuwa CCM si chama cha siasa ili ni genge la waropokaji na wachumia tumbo. Watamtenda tu...
     
  2. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani kauli ya kutokubali chochote cha TENDWA ni ngumu kumeza, kuna mianya ya kufanya mazungumzo nae kwanza kumueleza anachotakiwa kufanya yy kama msajiri kabla ya uamuzi kama huu.
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ndiyo taabu ya kuonja madaraka uzeeni! Kwa hali iwayo yote ataendelea kutoa fadhila kwa aliyemteua!
     
  4. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa ni janga la kitaifa shida anajifanya anajua kumbe ni ziro, maelezo yake juzi kwenye mdaalo na ITV alionekana mzee kilaza najua kwa sasa anawapa shida sana watoto wake jamii inawaona nao hawafai kwani wamezaliwa na mpuuzi.
     
  5. m

    mwoga Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uelewa wangu huyu kiongozi muhimu hajarudisha kadi yake ya ccm licha ya kazi yake kumtaka awe neutral. Kama nafasi hii muhimu kwa jamii ingekuwa inaombwa na usahili unafanyika hakika mstaafu huyu asingelikalia hicho kiti.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu alipokuwa hakimu kule Tabora alitafuna mke wa mtuhumiwa aliyekuwa mahabusu na kuhakikisha jamaa hapati dhamana ili aendelee kufaidi
     
  7. m

    mwakitundilo Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu aliwahi kuwa private secretary wa Samwel Sitta unategemea vipi awe objective?
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kilaza kateuliwa na dhaifu basi kazi kwelikweli!!!
     
  9. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MKUU!

    Tendwa tunamjua sana hapa kwetu GONJA. Kama ni kuja na kugombea Ubunge jimboni kwetu Same Mashariki aandike MAUMIVU. Hapati kitu MKUU!!!! Si anakujaga hapa Gonja Maore na mipombe yake!!!! HATUMUHITAJI kabisaaaaaaaaaaaa!!!!!!

    Hapa safari hii ni PEOPLEEEEEEEEEEES' POWERRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nasikia alishawahi kufumwa akifanya mapenzi na mke wake mwenyewe. Jamaa ana laana huyu.
     
  11. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Labda sijaelewa. Kama alikuwa akifanya mapenzi na mke wake mwenyewe, afumwe na nani tena wakati anafanya mapenzi na mke wake mwenyewe? Funguka kidogo basi tukuelewe.
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani amueleze Tendwa nini cha kufanya zaidi ya yeye mwenyewe kujifunza nini cha kufanya katika ofisi.
     
  13. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nakubaliana na wewe mkuu.Manake adhabu aliyopewa ni kubwa sna.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi hakuwahi kuwa hata kiraja....
     
  15. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Office ina mambo mengi bro ikiwa ni pamoja na kunyenyekea aliekuwe hapo hasa katika mfumo huu wa Tanzania. Nabakia palepale ni kumwita na kuongea nae kuhusu madhala ya kile anachokiongea katika umma na hatari katika demikrasia ya kweli. Najua atakua na mizizi juu ya kila anachokitamka na ni kutokana na katiba hii ya 77 na madaraka ya mkuu wa nchi.

    B4 any act zungumzeni nae kwanza. Ni sawa na kosa lililotaka tokea dhidi ya Malawi kuanza kujiandaa kivita akati hata mazungumzo nao bado, THAT IS SIMPLY AN ACT OF WAR!
     
  16. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli ataTendwa mchana kweupeeeee.....nilisema hapo awali hii itakuwa ni kama ile ya yule RPC wa Dar enzi zile, Ngugu Triphone Maji alivoenda na Maji.
     
  17. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni personal issues na familia yake nadhani tuzungumzie utendaji wake. Na ndio maana Crinton alipata kashfa kama hii tena akiwa bado madarakani ila anaendelea kua miongoni mwa maraisi kipenzi wa USA kwa kujenga uchumi na diplomatic ways for far East matters.
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alikurupuka na sasa yatamtokea puani, alikula maganda ametoka magamba, so in short Tendwa ni gamba lililokubuhu siyo objective so hafai kuwa msajili wa vyama vya siasa nchini.
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu kazi yake itaisha 2015 ambapo katiba mpya itakapokuja ajili wa vyama hato teuliwa na rais
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nchi hii ina vituko vingi
    msajili wa vyama vya siasa kuteulia na raisi wa chama tawala,
    polisi wana mamlaka ya kuzitisha maandamano halali au kuzuia bila kibali cha mahakama
    msajili wa vyama vya siasa ana mamlaka ya kufuta chama kwa maamuzi yake binafsi na kwa utashi wake
    viongozi wa tume ya uchaguzi kuchaguliwa na rais wa chama tawala
    HAKI IKO WAPI TUSIKUBALI KUINGIA UCHAGUZI MPYA BILA HAYA YOTE KUBADILISHWA.
     
Loading...