Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendo la ndoa nadra: Unyanyasaji wa Kike..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Mar 19, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani nimesoma katika thread moja hapa nimeshangaa. Samahani Mods kama nitakuwa nimekosea basi hii naomba iunganishwe na ile ya nyumba ndogo nilikotoa hili swali.

    Hivi mwanamke ambaye umeolewa na mwanaume unayempenda kwa moyo wako wote unawezaje kumnyima mwenzio kwa zaidi ya mwezi? Mara moja moja nitaelewa ila zaidi ya mwezi? as in 30+ days na huku mwalala kitanda kimoja?

    Mimi hainiingii akilini labda kwa kuwa sijaolewa but mh!! Inawezekana kweli?
     
  2. M

    Monie Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Sep 22, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shostii usishangae hiyo inawezekana kabisa kwa vile wewe hujaolewa haya huwezi yajua. Watu wanalala kitanda kimoja hata miezi sita bila kugusana sababu kunakuwa na visa vingi. Inaweza kuwa upande wa mwanaume ndio sababu au mwanamke pia. Kuwa uyaone best.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eheee? Hivyo eeh?

    Aksante shost kumbe kuna siri nyingi humo? Ngoja nisubiri nikue shost
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kumnyima nini?
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Chakula wanachopaswa kula wanapokuwa kitandani wawili. (Haki yake ya ndoa)
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Mimi Cupcake wangu hajawahi kuninyima keki.....
     
  7. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kumnyima haki yake kama mke au mume wa ndoa! Kumnyima tendo la ndoa.
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaweza kutokea,ila kwa wenye ndoa hii ikitokea hadi iishe inakuwa imeishazua na mambo mengine ya tofauti kidogo,la muhimu ni kuelewana tu mkaendelea kuishi na kupeana haki zote kama mume na mke!!!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Si ndo mana nashangaa Nyani. inakuwaje au hawa wanaokuja na kulalamika kuwa wamenyimwa wanazidisha ukubwa wa mambo?

    Unajua mwingine anaweza akaja kutaka wakati mama anaumwa hajisikii vizuri kiafya au ametoka kufanya shughuli nzito mchana sasa yeye atasema kanyimwa makusudi au? Kwa sababu wakati mwingine nadiriki kusema kuwa wanaume wengine huwa ni selfish wanajifikiria wao tu. Kuna mwingine ambaye yeye hajui kuwa kuna kuumwa au nini hata kama uko kwenye dozi ya malaria au unachomwa sindano za masaa atataka kukudinya asa wewe ukimkatalia ugomvi ila kukaa zaidi ya mwezi naona kama ni next to impossible vile. Sijui lakini............
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    what i know na ku experience inatokea lakini sio mwezi mzima......mnanyimana siku zote hizo na huo ukakasi mwenzio akienda kuutolea kwingine utalalamika?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yoyo hapo ndipo inaponishangaza mwezi mzima?? mbona haiwezekani kwanza wewe mwenyewe mnyimaji haikukeri? ..... na kweli akitoka kwenda nje utamlaumu nani wakati hujampa haki yake?
     
  12. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu unashangazwa na mwezi mzima?! Inawezekana ndugu yangu ni vile tuu siri ya mtungi aijuaye kata! Miezi mingi ya kuhesabu inaweza kupita bila bila! Tena bila sababu ya kueleweka. Dunia ina mambo hii kuwa uyaone shost.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mshikaji unasapoti hii ya bila bila duuuu!
     
  14. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Masa, ukishangaa ya Musa.....?!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I am just whistling loud!
     
  16. Y

    YE JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, mwezi mzima?
    Hapo mi kwa mawazo yangu najua nitafanya fujo tu au nitaanza kurudia ubachela...
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...halafu hii "haki yangu, haki yangu", ina raha gani unapewa haki yako lakini kwa shingo upande? ...si bora kulala mzungu wa nne au kuweka seng'enge tu kuliko kuchafuana bureee!
     
  18. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukiona anakunyima mwezi mzima kuna mahala anaenda kumegwa/kumega anmaliza hamu zake akija om mzungu wanne lolll
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kumbe we mwana j1 ni ''eva''? .....thought vinginevyo b4!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwezi? haaa watu wanakaa miezi kadhaa ijekuwa mwezi, ama kweli siri ya mtungi aijuae kata! inawezekana hata miezi sembuse mwezi.
     
Loading...