Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tendo la ndoa kwa mzazi

Discussion in 'JF Doctor' started by zumbemkuu, Apr 13, 2012.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    habari zenyu wataalam!
    naomba kujua muda muafaka wa tendo la ndoa kwa mzazi aliyejifungua!
    i mean, ni miezi mingapi ikipita tangu ajifungue anaruhusiwa...........?
     
  2. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    inategemea kamanda...kama amejifungua kwa njia ya kawaida futasubira mpaka baada ya miezi mitatu hivi ndo mwanze kurusha roho..Ila wanawake wengine wanaponyonyesha hawapati siku zao ila wanaweza kushika mimba hivyo angalia usije ukawapanga watoto...Akijifungua kwa operation jua ni mpaka miezi sita hivi...hivyo ndo nimekuwa nikifahamu...MD watatusaidia zaidi
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    thanks kamanda! loh! amejifungua salama bila kisu, miezi miwili na nusu sasa imepita,
    loh! kweli bora umenifungua aisee manake unaweza kumbebesha zigo lingine.
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    It is after 42 days under normal circumstance regardless mode of delivery, provided u take usual precaution as unintentional pregnancy.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    This can be practiced even 30 days after delivery but the thing is try to avoid unexpected pregnancy. kama umetulia for 2 and a half months thats enough. yuo can resume your ground. but nijuavyo mimi huwa wakati wa kunyonyesha ndio mama anakuwa na ashki kweli sasa kama hakusumbui ujue pana tatizo hapo.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sio kweli ukijifungua kwa operation,usubiri mpaka miezi 6.nishawauliza waliozaa kwa operation,waliniambia sio kweli
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Unapompinga mtu ni matalajio ya wengi wewe ndio utakayetoa jibu sahihi badala yake unatuacha hewani!!......hapa umekosa busara kabisa.
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna thread kibao nishaelezea haya, ila ni 42 days regardless of mode of delivery basi. Tafuta hii thread humu nilielezea na hata kunyonyesha
     
  9. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Hii kitu ilinitesa lakini ilinipa fundisho kubwa Sana wait Kama 8 weeks muone Kama ata develope interest, if not then don't force or rush her, sometimes kama alijifungua kwa shida AMA operation anaweza akawa na negative issues na sex kabisa, pengine utaitaji mtu Watatu, mtaalam Wa kuongea Naye! Mie wakati mke wangu akiwa hivi tulikuwa Norway kwa hiyo tulipata mtaalam akaonea Naye ilisaidia Sana, right now HAPPY SEX! Please don't force and god with her SLOWLY.


    UOTE=zumbemkuu;3689949]habari zenyu wataalam!
    naomba kujua muda muafaka wa tendo la ndoa kwa mzazi aliyejifungua!
    i mean, ni mingapi ikipita tangu ajifungue anaruhusiwa...........?[/QUOTE]
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Lakini miezi mitatu ndiyo nzuri tukumbuke tenda la kujifungu kwa kawaida au kwa upasuaji huwa linaambatana na kutokwa damu nyingi. Busara inatakiwa,kumuonea mwenza wako huruma,kujiona kama ndiyo wewe uliyejifungua.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hayo ni mawazo yako,ila ahsante
     
Loading...