Tender ya UPAMBAJI KATIKA UKUMBI

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ladyfurahia, Dec 3, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,061
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 48
    HAY
    waugwana wa jf natafuta tenda za kupamba katika maharusi, misiba na sehemu mbalimbali za burudani,
    ninafanya decoration kwa rangi mbalimbali kwa mteja anayehitaji, vilevile ni mbunifu wa kutengeneza kadi
    mbalimbali za harusi, sendoff, kitchen party, kipaimara, n.k. na ninaprint Tshirt, Caps, jags, wheelcover n.k
    wasiliana nami hapa 0784 960517
     
  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,192
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    good idea,ingekuwa vyema zaidi kama ungeweza kudhihirishia wanaJF kwa kuweka picha za shughuli ulizowahi kupamba,ingependeza zaidi.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 48
    Ni kweli mkuu na nadhani angepata wateja kirahisi
     
  4. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,061
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 48
    wakuu acha nitume sample za kazi zangu ni baadhi tu

    baloon decoration 1.jpg ni aina mojawapo ya upambaji kwa kutumia baloon


    zingine zinagoma kutokana na matatizo ya mtandao nitazituma
     

    Attached Files:

  5. m

    mama kokuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera unapamba vzr Mungu abariki kazi yako
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,619
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    ungesema mapema kama 2 weeks ago,nilikuwa na shughuli ya rafiki yangu..na nilikuwa tafuta mtu wa namna hii.anyway siyo mbaya nitakutafuta nimechukua contact zako tayari.
     

Share This Page