Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tender-land scaping!natoa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by rakeyescarl, Apr 2, 2011.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu nina kajumba kadogo jijini DSM,nimechoka na matope ya mvua nataka solution ya 1)Matope 2)Kufanya nje(ndani ya fence) paonekane na mvuto,I don't care hata kama ni wanafunzi wakajifunzia hapo ili mradi bei iwe ya kiubinadamu-sihitaji vyeti wala ofc.
    Asanteni.
     
  2. M

    MBULULA New Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    site yako hii wapi ? na nipe contacts zako plz
     
  3. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe location ,tupo kitaa joto kali
     
  4. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete imeli yako tukutumi company profile
     
Loading...