Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenda

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by scopi_on_nge, Sep 16, 2012.

  1. s

    scopi_on_nge JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna kampuni iliwahi kusifika sana kwa Utengenezaji wa Air condition kama sikosei inaitwa Times. Mwenye contact zao plz nataka niwape tenda.
     
Loading...