Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenda ya TANESCO: Ni ya kweli haya?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ami, Apr 29, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku ya kufungua tenda ni May 14 2010 hapo Ubungo.Ati vituo vinavyotakiwa kujaziwa tender ni pamoja na Mombo,Hale na Michungwani.Korogwe wala jijini Tanga hakuna.Hivi kulikuwa na makosa ya uchapishaji au nini?.
     
Loading...