Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tenda ya kusambaza mkaa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chuck j, Jun 12, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ninabiashara ya mkaa,mwenye kuhitaji kwa order kiasi chochote,atapata.
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kila gunia sh. ngapi? unautoa api?
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Niko kigoma nataka gunia moja,ndugu yangu kama unafanya biashara fafanua iko wapi ili watuwajue ukaribu wake bana
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Biashara yako ya kuharibu mazingira. Twambie hatua unazochukua kulinda mazingira. Vinginevyo mimi naanzisha mgomo dhidi yako.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kwa kila gunia analolipia nadhani 8000 kama kodi, kuna hela kwa ajili ya reforestation. sema wakusanya mapato huwa hawapandi miti hata kidogo. niwapongeza watendaji wa moshi kuvunja rekodi kwa kufikisha miti 8,000,000 kwa mwaka wakati kwa serikali ni miti 1,500,000 tu kwa mwaka.
     
  6. d

    debito JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unapatikana wapi na huo mkaa ni nikiasi gani i mean bei gani,mbona huweki wazi kwahiyo hata wa mikoani watafikiwa
     
Loading...