Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tempolary job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gsana, Sep 10, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Natafuta kazi ya mda mimi ni msichana niliyeitimu kidato cha sita na nilipata division two nina umri wa miaka 23 natafuta kazi yoyote as a temple.Nitafurahi kupata nafasi
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unatafuta kazi ya aina gani uiwezayo,maana kuna u housegirl au kupaka rangi.
    unapatikana mkoa gani.
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Gimme a PM
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gsana utatongozwa usipojiangalia!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    ulimaliza 4m six na div 2,mwaka gani?ka ni mwaka huu mbona muda wa kwenda chuo umekaribia ulikua wapy kuatfuta enzi hzo......................pana uwalakini hapa,haya kila la kheeri ila usihonge ile kitu
     
  6. S

    Sadma Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, Ulikuwa wapi kuomba chuo? !!!! Mbona div2 ungepata chuo!!!! Kazi gani unataka?
     
  7. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ni tempolary au temporary
     
  8. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna kuhudumia familia yangu yaani house keeper bei maelewano
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    ni pm nikupe mchongo wa kuja huku mbele..umesoma masomo gani..dini ..upo mkoa gani? if not dsm una ndugu dsm..etc..kama upo serious lakini
     
  10. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Natafuta kazi ya mda mimi ni msichana niliyeitimu kidato cha sita na nilipata division two nina umri wa miaka 23 natafuta kazi yoyote as a temple.Nitafurahi kupata nafasi
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ndio maana akataka tempo job
     
  12. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni PM nikupe mchongo.
     
  13. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Shule za kata mbona nyingi dada au hyo div 2 ulifanyiwa, huwezi toa lecture? Kama unaweza tuwasiliane mara moja.
     
  14. B

    Baby Face New Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mmh haya hope kashapata cha kufanya
     
  15. k

    kalisto Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dadangu kama umesoma sayansi, msomo nipigie mamba hii 0654057730,
    Niko srious.
     
  16. s

    sweya New Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kama m2 yupo serious mcmudic msaidieni kwani yawezekana hana taarifa yeyote na sio kumpa majibu mabaya kwani kazi kujuana nowdayz ok.lakini huu mtizamo wangu .
     
Loading...