Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tempo job.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by niwaellyester1, Nov 6, 2010.

  1. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naombeni ushauri / msaada mwenzenu, natafuta temporary job , niko mwanza , ni mwanachuo wa SAUT nachukua sociology, BA , niko mwaka wa pili
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tempo yoyote au inayoendana na unachokisoma?
     
  3. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yoyote ile , nitajipanga muda wa kazi na muda wa class
     
Loading...