Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Temeke na Vijibweni wapuuzeni CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Mar 24, 2012.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakazi wa Temeke kata ya Vijibweni wanapaswa kuwapuuza CHADEMA na kampeni zao. Kampeni hizo wanazodai kuzifanya kwa nguvu ya umma hazina tija kwa kuwa hawana mabalozi wa nyumba kumi kama CCM.
     
  2. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe endelea na propaganda, CHADEMA inaendelea na kazi ya kukutana na wananchi. Haya ingia http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/237650-m4c-leo-wako-hapa.html uwaambie hao mabalozi wako wa CCM wajiandae
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msalimie gamba mwenzio nape
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nafikiri wewe ndio wakupuuzwa tena mpaka familia yako inatakiwa ikupuuze!mtu mzima hauwezi kuja na hoja nyepesi hivyo!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    A stupid empty head
     
  6. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kujua kuwa CDM iko serious, ngoja uone matokeo ya uchaguzi wa serikali za mitaa 2014. Moto wa mabadiliko hauzimwi kwa petroli.
     
  7. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wito dhaifu kama mtoa wito mwenyewe.
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Mabalozi ya Nyumba 10! CDM inao Mabalozi kila FAMILIA achilia hao wa nyumba 10. Poor argument!
     
  9. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Wewe acha propaganda zako za kipuuzi,mi niko vijibweni miaka mingi hao mabalozi wako wa ccm wala hawana chochote wanachofanya sana sana wanasubiri uchaguzi waanze kugawa rushwa.CDM hawapuuziki ni mbele kwa mbele.

    PEOPLES POWER!!!!!!!!
     
  10. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kufilisika kichwani ni kitu mbaya sana.
     
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kuna y=uhusiano wa mabalozi na diwani ? eti? ndugu zetu mnakula kwa tabu sana, nawasikitikia sana, haya nepi alisema atawaongezea dau maana gharama ya maisha imepanda
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    anapiama upepo
     
  13. v

    vngenge JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mbona hueleweki, kwa vile hawana mabalozi basi wasifanye kampeni au kampeni inakuwa sio nguvu ya uma?, kwani mabalozi ndio umma?.
     
  14. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe nani unayewaagiza? kwani wao umewaona wajinga wasiojua jema na baya?
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..tehe ccm bwana ndo maana wametufanya tuwe maskini mpaka leo, yaani mtu mzima kabsaa uliyejaliwa pumzi na MOLA unakuwa na mawazo mgando namna hii
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huu ni uchaguzi wa diwani atakayewaongoza wananchi wote wa vyama vya chadema, ccm, cuf, tlp, nld na hata wale wasiokuwa na vyama.
    Mabalozi wa vyama wanavihusu vyama vyenyewe na ndio maana wanachaguliwa na vyama vyao huko huko, wananchi hawana shida nao.

    Na kwa taarifa yako vijibweni ccm na cuf hamtoki safari hii, nafahamu hadi umekuja kulalamika hapa umekwisha uona moto wa chadema, mgombea wake anakubalika sana na watu wa rika zote. Nimesikitika tu kwa namna ccm mlivyomuingiza chaka suleiman mathew kugombea udiwani huku akiwa na madudu mengi tu aliyoyafanya katika shule yake ya kuendeleza vipaji vya michezo.

    Baada ya huu uchaguzi msimtupe mkono kwani najua hatoweza kushinda, mumsaidie fedha ya kuendeleza shule ili wanetu na wadogo zetu waendelee kuibuliwa na kukuzwa vipaji vyao.
     
  17. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu hilo jina la Suileman Methew mbona siogeni kwangu ktk tasnia ya soka,huyo jamaa ndo yule nilikuwa namsikia akicheza soka au majina yamefanana...kama atakuwa Suleiman Methew alikuwa akicheza mpira wa miguu nampa pole sana,huko amepotea njia au watoto wa mjini siku hizi wanausemi unasema hivi..."Suleiman Methew ameingizwa choo cha kike"...
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu ndio mwenyewe Suleiman Mathew mwanasoka wa zamani, ana shule yake pale kibada ya kuendeleza vipaji vya michezo hususan soka lakini imeshaporomoka baada ya kujiingiza kwenye siasa za ccm.
     
  19. l

    lyimoc Senior Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio mwisho wake wa kufikiria magamba hawana tena jipya wapumzike kwa amani
     
Loading...