Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Temebelea blog hii

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Felixonfellix, Sep 27, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF
    Tafadhali naomba tuangalie www.felixonfellix.blogspot.com
    Hapa utapata habari, mambo yahusuyo imani za watu, mishezo n.k
    Kisha tutoe maoni yetu ili kuboresha
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuanzisha blog siyo, kazi ni kuifanya iwe current. Kama umefanya uchunguzi blog nyingi hazipo current, hii ni kutokana na hao mabloger kutokuwa na muda au wasaidizi. Ushauri wangu ni kuwa creative acha mambo ya kucopy na kupaste toka mitandao ya magazeti kama mwananchi n.k Kwa kuanzia siyo mbaya rekebisha makosa ya mabloger wengine utatoka na blog yako itakuwa na wapenzi wengi
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,614
    Trophy Points: 280
    Muulize MS blog yake iliishia wapi kama sii kuanzisha mada na kujijibu mwenyewe kwa ID nyingine.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aha haaaa haaaa.............duuuh MS kweli ana matatizo yule jamaa
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Duh,
    Hii kali!!!
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa ushauri mzuri

     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhhhh
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Hivi yuko wapi siku hizi?
     
  9. D

    Doulos Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ha ha ha ha ha
     
Loading...