Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TemboCARD MasterCard

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by UncleUber, Feb 20, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Najaribu kutumia tembocard mastercard online lakini haiwi recognized, ambaye anatumia au aliyewahi kutumia anielekeze
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Mpaka uende benk ukajaze barua, tanzania hatujaingia technology ya kufanya transaction moja kwa moja online bila uangalizi wa benk
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    duh? Ngoja nitaenda later benki nikaone wananihelp vipi, mi naona ni rahisi kushop online kama kuhost au kununua softwares kuliko kununua kibongo bongo.
     
  4. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu ninavyojua huwezi tumia Debit card mpaka iwe loaded na kiasi fulani cha hela. Cheki hii link ujue zaidi www.usa.visa.com/personal/cards/prepaid/prepaid-card-faq.html ila pia ni vizuri kumuona service provider wako.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    TemboVISA card/ TemboMaster card za CRDB zinatumika sehemu yeyote duniani kwa matumizi yaliyoainishwa kwenye card husika. Ili uweze kuitumia, lazima uombe wa activate hiyo card kwa ajili ya huduma husika. Kwa hiyo kama unataka kuitumia kwa online buying/selling kajaze form husika then wataiactivate card yako. Ahsante.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Watakuibia hao wanaweza kuuzia kitu dola 100 ukaona rahisi then shipping mpaka bongo ikakukost dola mia zengine
     
  7. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Mi nilijaza fomu pale holland branch na nikaambiwa tyr wamenisajili lkn nilipokwenda kufanya mhamara ilishindikana kabisa pamoja na kuwa na mzigo wa kutosha kwenya acc. sijui nilikosea wapi.
     
  8. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inategemea unanunua toka wapi? Kiufupi ni kwamba ukishaonyesha unataka hicho ulichonunua kiende wapi wanakupa na gharama za usafiri, kwahiyo utaamua mwenyewe kununua au kuacha. Vilevile jitahidi kuorder bidhaa from major suppliers ambao kwa hakika wanaheshimu internatinal laws. Alternatively, unaweza kutumia paypal for security purpose. Hawa jamaa ni wa uhakika na utapeli mtandaoni kupitia kwao sio rahisi, wako smart.
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nilishasikia kuhusu kuactivate, ngoja ntaenda kuiactivate, account yangu inao mpunga wa kutosha kufanya any transacation nnayotaka, watanipa maelekezo yote hapo hapo. We uliye activate, ilichukua muda gani mpaka walivyoiactivate?
     
  10. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi binafsi nahitaji huduma ya VISA tu with my TEMBO/MASTERCard lakini sasa sijaelewaga shida ni nini, maana tangu niwe na hiyo Card sijaweza kabisa ku'draw pesa kwenye ATM ya Bank nyingine zaidi ya CRDB, au ndo tuseme huduma ya VISA haipo nini kwenye TEMBO/ MASTER Card?
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Inategemea na ATM za bank husika. Kama bank haitumii hizo VISA cards au Master Cards usitegemee ATM zake zitakubali mtu wa bank nyingine mwenye VISA card achomoe pesa kirahisi kwani hizi transactions ziko centralized sehemu, its like a Power Pool. Kwa hiyo unapotaka kudraw pesa kwenye ATM ya bank nyingine, inabidi uangalie hiyo ATM inakubali VISA cards au la. Otherwise, zinakubali bila matatizo with some little charges different from the normal one.
     
  12. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu, lakini nimekuwa nikijaribu kutumia ATM za Bank kama NBC, BARCLAYS & STANCHART, ambazo bila shaka zote hizo zina'support huduma ya VISA [kama ambavo nimekuwa nikizitumia bila ya matatizo yoyote kwa kutumia TEMBOcard VISA yangu ambayo ilikwisha muda wake ndipo nika'process hii TEMBOcard MASTERcard nikidhani ingekuwa na more advanced features maybe, sasa cha ajabu kila nikijaribu kuitumia for VISA kutoa pesa kwenye ATM napata ujumbe like "YOUR TRANSACTION HAS BEEN DECLINED BY YOUR ISSUERER ...[or something like that], sasa sijui hii maana yake huwa ni nini hasa, hebu watu wa CRDB waliopo jamvini watatusaidie labda.
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    NBC hawana hiyo huduma ya VISA (lakini wako mbioni kuianzisha), hizo zingine huwa wanazitoa hizo huduma lakini wakati mwingine wanaziondoa kutegemeana na hali ya mambo ilivyo. Kwa mfano, hao standarda chatered nilikuwa nawatumia huku eneo nilipo, lakini mwaka jana mwezi kama wa 2 wakaiondoa. Lakini kwa sasa natumia ATM za bank tofauti kabisa, na hizo hazipatikani bongo. Hivyo, nikitaka kununua kitu siyo lazima nibebe hela, ni mwendo wa card tu mambo juu kwa juu. By the way, jaribu kuwauliza CRDB wenyewe watakupa majibu mazuri zaidi ya haya niliyokupa.
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nimeenda kwenye tawi la crdb nimejaza fomu, nimeambiwa niende kesho kuona kama tayari wamesha enable
     
  15. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    hapana kuna vitu vipo resonable kununua nje na swala la shiping huwa liko wazi sana seller anakupa gharama ukishindwa hulazimshwi kununua. Then kwa kuhost na kununua software ni rahisi sana mkuu. Sema ahakikishe anatumia paypal au money brooker kulipia items ili kusecure CVV no. yake na Credit card no. yake.

    Aende kenye benki hiyo specifically crdb ajaze fomu ya kuomba within 2days wanakua wameactivate.
     
Loading...