Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tembo wa TANAPA watishia maisha ya watu Mang'ula

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magane, Apr 13, 2012.

  1. M

    Magane Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hali ya maisha ya wakazi wa Mang'ula yako hatarini baada ya kundi kubwa la tembo kutoka milima ya Udzungwa kuvamia mji mdogo wa Mang'ula. Mamlaka husika ichukue hatua haraka kabla madhara makubwa kwa watu pia na wanyama hayajatokea.
     
  2. RabidDog

    RabidDog Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Duh, tembo wa TANAPA? acha nipite tu
     
  3. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poeni sana
    labda tembo wanafanya land reclamation ya mababu zao .
     
  4. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanakumbukia mapito yao.
    Hakunaga tembo wa TANAPA,tembo tembo tu.
     
Loading...