Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tembelea OUR RETAIL STORE blog inaitwa bongo store

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mb-one, Jul 16, 2012.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    karibu kwenye blog yetu iliyoandaliwa na kutengenezwa na TZ BLOG DESIGN,Utapata bidhaa zote hususani simu kama vile HTC,BLACKBERRY,SAMSUNG,NOKIA etc,pia LAPTOP and other electronics ,PIA UNAWEZA KUPOST ITEM YAKO WENGINE WAIONE KWA URAHISI,blogu NI HII Bongostore.blogspot.com
     
  2. Drama.abk

    Drama.abk Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Imesisima joh' Big up
     
Loading...