Tembelea CHADEMA blog

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchongameno, Apr 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mchongameno

    mchongameno Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jiunge katika harakati za kulikomboa Taifa kutoka mikononi mwa mafisadi kwa kutembelea na kusoma habari kupitia.Chadema Blog
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,516
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    nimepita huko. kunavutia.
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muwe mnai updates kila siku utaona jinsi watu watakavyokuwa wanaikimbilia ila kama updates ni mara moja kwa wiki hakuna wa kuitembelea
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni ya ukweli sanaaa
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,330
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Ipo updated
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,946
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hivi ni Peoples power au People's power? Naomba confirmationa juu ya hili, na kama ni People's power basi blog iwe updated juu ya hilo.
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 4,764
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    tamu sana!!
     
  8. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona tumekamilika kila idara....bado CHADEMA TV NA CHADEMA FM...sijui mambo haya lini Mungu wangu...I wish kama CHADEMA hatuna fedha kwa ajiil ya hili, tupitishe mchango....kama yule mama wa jana aliyekuwa anawahi kikao cha CHADEMA MWANZA alichngiwa 32,500 kwenye dala dala ya walalahoi kama mm, vipi tukisema tunachangia uanzishwaji wa CADEMA TV...viongozi wanaona ugumu gani??
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 6,897
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    nime i share kwa ndugu zangu tayari
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 6,897
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    kwa kuanzisha redio shilingi ngapi? wakiamua wanaweza. sema hawajaamua viongozi wetu
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,435
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Nadhani hii ya JF inatosha.
     
  12. T

    Tewe JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natokea huko lakini is like nilikua nasoma gazeti la tanzania daima tu
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeipenda sana ni nzuri na ina habari za karibuni sana
     
  14. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Bado amjaweka mode ya cm
     
  15. M

    Ment New Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S angel:
    Ni ukweli usiofichika tunataka mawazo mapya , sio kila siku kitu kimoja , inachosha hata akili
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Ni people's power which implies the power is in the hands of People!
     
  17. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shauri viongozi CHADEMA wafungue akaunti kwa ajili ya kuchangia CHADEMA TV.Tuko tayari.
     
  18. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,757
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    NImeona ila kuna mapungufu, current news hakuna! yote niloyakuta huko tayari nilikuwa nimeishayasoma kwenye magazeti.
     
  19. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,757
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Umenena mkuu! ila account hiyo iwe electronic, ila kila mchangiaji awe anaona kiasi kilichopo na watakapotaka kudroo watujuze wote, kwa namna hiyo nchi tutaikomboa toka mikononi mwa mafisadi.
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    hivi ni comfirmationa au ni comfirmation
     
  21. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #21
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa, wajitahidi kuweka matukio kadri ya wakati
     
  22. M

    MUKINGA MSANGI Member

    #22
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio sauti ya wanyonge, kwani nchi yetu imezama katika zimwi la udhalimu na ukandamizaji wa wanyonge.
     
  23. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #23
    Apr 21, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,124
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    Kwa kuwa ni chadema blog,ningependekeza asilimia kubwa ya vyanzo vya habari vitokee chadema ,iwe msemaji wa chama au mhusika mwenyewe wa habari.yaani ifanywe kwamba magazeti yaje kupakuwa habari hapa si kinyume chake!
     
  24. afrodenzi

    afrodenzi JF Platinum Member

    #24
    Apr 21, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16,560
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    asante mkuu..
    Mmhhhh Mnyika anasura nzuri kweli..
    nemeona tu niseme.. lol
     
  25. M

    Mgengeli JF-Expert Member

    #25
    Apr 21, 2013
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!! nakupenda sana nina IMANI sana nawe kwa DAMU au MAJI,USIKU au MCHANA,SHDA au TAABU,kwa kupigwa na MAWIMBI ya NGUVU ya mafisadi na uongozi mbaya kutoka chama cha kijani naahidi kuwa NITAKUPENDA CHADEMA mkombozi wakweli
     
  26. WILLAFRICA

    WILLAFRICA JF-Expert Member

    #26
    Mar 12, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 4,029
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mwanachadema.
     
  27. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #27
    Mar 12, 2014
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 933
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Umma hiyo!
     
  28. WILLAFRICA

    WILLAFRICA JF-Expert Member

    #28
    May 29, 2014
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 4,029
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Nikilala chadema,nikiamka chadema,nikiwa kazini chadema,
    nikiwa kwenye harakati za ukombozi chadema.
    Hakika chadema ni chama cha kuwakomboa wanyonge wa taifa hili.
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page