Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tembea uone!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Jul 23, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jeeez Sidhani kama hii ya kweli pape mbona huu ni mzigo
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kuwa na matiti kama hayo ni kero
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii siyo photshop kweli?
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siyo mzigo hata kidogo! Ni kwenda na wakati! Do you want some?:nono:
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ukimuoa huyo,,, huna shida ya kununua pillow....
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    is just a photoshop, nothing true in this photo
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii kitu inawezekana kabisa. Ndiyo maana Pape kasema tembea uone. Huwezi kusema hiyo ni photoshop kama tu hujatembea dunia yote ukawaona watu wa aina tofautitofauti. Binadamu tunatofautiana kwa kiasi kikubwa sana huwezi kuamini. Kuna wakati nilikwenda Bukoba nikamkuta mmama ana makalio ambayo kwa namna yoyote ile unaweza kuona kwamba siyo ya kawaida. Kwa sababu ni makubwa sijawahi yaona pengine na sitegemei kuyaona tena. Kama mtu angepiga picha yale akayaleta hapa wote tungejua ni photoshop. Lakini ni ukweli huo kwamba binadamu tunatofautiana sana.
     
  9. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh....!
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!! kama mama yake "awilo longomba". Mobimba ya mamaaaeeee.....!!!!:doh:
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatari lakini salama... Dunia kweli tambala bovu.
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .....mmhhhhhhhhhhhhhhhhhhh! i like this!
     
  14. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwe!
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa haahaaa kaha huyo ni balaaa, yani umenichekesha sana hapo kwenye red, lakini ukienda peponi utayakuta hayo maana allah atuandali sisi waislamu wanawake 70 wenye makalio marefu 40FT sasa nadhani nizaidi ya hayo, kuwa mwislamu uende pepo ya allah duh he heeeee!!
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    kweli tembea uone.mmmh sijawahi kuona manyonyo makubwa kama hayo.
     
  17. D

    Dick JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli, hujafa hujaumbika!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mbona ya kawaida tu hayo!
     
  19. g

    gutierez JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wacha kubishabisha kitu usichokijua oyaaa,unalimbikiza ujinga ehh,ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    prikitch prikitch pthoooo pthoo pthoo
    I just imagine nitakavyoyachezea
     
Loading...