Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tembea uone

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpigilie, May 6, 2012.

  1. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumbe hotel zilizopo karibu na mbuga za wanyama zina misosi adimu sana.

    leo nilikutana na MENU hii katika moja ya hotel hizo


    MENU
    1. supu ya mamba...................3000
    2. mchemsho wa twiga.............3000
    3. wali tembo.........................5000
    4. mishkaki ya chui..................2500
    5. ugali na roast ya fisi.............4500
    6. juice ya mkojo wa punda.......2000
    7. chips mayai ya mbuni............3000
    8
    9
    10


    good apetite
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo mbuga utakuwa umeitembelea kwenye ndoto na siyo tofauti na hapo!
     
Loading...