Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tembe na tembe

Discussion in 'Entertainment' started by kakuruvi, May 14, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilipita kununua DVD ya muziki jana jioni lakini iliyonivutia si nyingine ni ya Kijana wa zamani Mzee Bozi Boziana ambayo pamoja na nyingine ina wimbo unaokwenda kwa jina la ''Tembe na tembe'' si mchezo.

    Imenikumbusha awali kidogo 1992 pale Silent Inn Mwenge alipokuja pamoja na wenzake akiwemo mwanadada Scola, pata uhondo bonyeza hapa chini. Ijumaa njema wana JF wote.

    "http://www.youtube.com/v/Y-o8z5ErTz4"
     
  2. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
Loading...