Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tell us about yourself during interview

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimla, Apr 24, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Jamani kwenye interviews nying swali la kwanza huwa ni tellus about yourself. Je watu hawa wanakuwa wanataka ninini hasa?? na ni vizuri utumie mda gani kujibu swali hilo.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    wanataka kujua kuhusu wewe
    ni mtu wa aina gani...
    una skills gani zingine ukiacha vyeti..
    una jiamini kiasi gani?
    una akili timamu? n.k
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Summary of your professional career na achievement zake, maisha yako ya kikazi baada ya college/university na siyo history/list ya shule ulizosoma kama wengi wanavyofikiria.
    Muda wa dkk 3 mpaka 5 zinatosha kutegemeana na post unayoomba.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hakuna swali nalijibu kwa mbwembwe kama hili...maaana hapa ndop pa kujipaka maujiko mapka basi maana wao wanakusikiliza tu..ila sasa na wewe usianze my name is kigogo ..iam 13 years old...iam married to mama gaude..aaaaah....piga vitu proffesional ,experience ,why you feel your the most suitable candidate for the post,why you want to work with that company and why do u think the company will benefit by employing you....

    Yaani mi nikimaliza hili swali naanza kunywa kahawa huku tunaendelea na mambo ya logframe na mengineyooo


    wawejha sana ...
     
  5. K

    Kimla JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Da, watu mnavitu safi sana. Naendelea kukaribisha uzoefu wenu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    talk very briefly abt urself(half a minute?).then focus on ur experience relevant to the applied post.talk of typical problems that u have solved related to them.try to stick to current issues in the market.dont stress on ur whole cv,they have it on their tables that is why they ar talking to u.make sure uliwajua b4 interview ili uwabane na kuwa-impress.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280

    maambo?
    Nime kumiss mrembo
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Thnx kigogo, imekaa njema.,
    sasa wat bout sisi ambao ni fresh from vyuoni?? si unajua haya mambo wengine bado hatujakutana nayo, ila soon...
     
Loading...