Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tell this boy to watch his back

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Black Jesus, May 18, 2011.

  1. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape angalia sana ndugu umegeuzwa mshumaha ( candles)unamurikia wengine wewe mwenywe unanyongonyea.
     
  2. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nadhani busara na uvimilivu na kufanya yaliyo matarajio ya wananchi,punguza matumizi yasiyo na ti ja,pesa zitumike kwa manufaa ya miradi ya maendeleo ,imarisha miundo mbinu.hata kuongea kwenye vyombo vya habari ingekuwa ndoto
     
Loading...