Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tell me!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Apr 16, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Can't be there love without sex?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Can or can't?
     
  3. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Of course the type of love you are talking here is between a boy and a girl.
    Love develops before sex is done and the importance of doing sex is sealing the convenant that there is something between you 2 and everyone becomes sure of the relationship.

    Mimi naishi na wazungu na wanafanya kama nlivoeleza kwa hyo tusijidharaulishe maana uafrika unamaanisha heshima ambayo nitazidi kuwa nayo hasa katika swala la mapenzi.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    YES U CAN....
    depends what kind of love..

    with love you can live without sex..
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ahhh umeongea fresh apo pa juu
    lakin apa pa mimi naish na WAZUNGU pamekujaje?
    wao ndo SI UNIT ya ustaarabu wote?

    si wazungu wooote wana practise ulichokisema apo ju
    na si waafrica woote HAWAPRACTISE ULICHOKISEMA
    SO,I ISSUE NI MAKUBALIANO ..upon M.O.U ya pande mbili..
    wapo watu kibao apa tz wanapendana kikweli lakin awajai kuchojoana na wapo wazungu kibao tu wakikutana tu wanarambana thats no SEX NO LOVE BTN US
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nmekugongea thanx kimoyomoyo cz kitufe cha thanx kimetoweka.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Asante sweeeeeetiiiiiieeeeeeeee!!!!!!!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    we mtoto hujambo,
    usinimalizie kiporo, kwani nakujua wewe hunaga utani!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    HAHA haha tokazako
    naandikoa ktandan enhh?
    au seblen?
    au kazn?
    mpango kaz ukoje?
    nakusikiliza mkuu
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nambie wewe, muda si mrefu ntaibuka mitaa yako huko
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    subiri tu
    ntakushtua na kukupa raman kamil
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    kUMBE HAPAJUI KWAKO anabahatisha!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ahh siyo raman ya mpango mji thats nyumba namba i,mtaa u
    raman=timetebo,mwennendo wangu na mishemishe za leo
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Back to the Topic,
    Inategemeana mmeanzisha urafiki kwaajili gani!...ingawaje urafiki wowote ule unaweza kuishia kwenye sex!
    Kikubwa ni City-Council ya kichwa chako inawazia nini au ina malengo gani juu ya mahusiano yaliyopo!
    Kuna watu wanaingia kwenye penzi NA HATIMAYE SEX kutokana na kusaidiana hesabu za linear programming,
    Wengine wanaingia penzini kwa kuoneana huruma ya lililotokea!
    Wengine wanaanguka penzini kutokana na msaada mkubwa waliopeana!
    Bila kusahau kuwa kuna watu wanaanzisha penzi la sex kwa kupitia keyboard za hapa JF!

    Penzi huletelezwa baada ya URAFIKI WA KAWAIDA KUWEPO..Hivyo watu serious wanaweza kudhibiti urafiki wao uishie kwenye mpaka wa URAFIKI na SEX!...japo inataka moyo!:A S 465:
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nakubali nimepitwa na wakati!
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    can't there be love without sex?mapenzi hayawezi kuwepo bila sex?
     
Loading...