Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tell me what is he thinking?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 6, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    huyu nae alijeruhiwa? Kama hakujeruhiwa basi anawaza kitachotokea mbelemi yaani wahusika wote watafungwa kama hizi picha zitakubalika mahakamani
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Polisi sometimes hawatumii akili. What would have happened endapo wananchi wangeamua kusema mmemwua mmoja, risasi zetu nichache kuliko wingi wetu, yeye huyo si angekuwa wa kwanza kuuawa na wananchi? Hawa jamaa washukuru watanzania sio wakorofi, ila wasieje kujisahau wakawatia watu vidole machoni, it will be too much na matokeo yake watu hawa watapata shida
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa hali ilivyo watafungwa kwa maneno tu
     
  5. Lait noir

    Lait noir Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anawaza hapa cheo lazima, si afande Kamuhanda sijui (sorry kama nimekosea jina) kaniona? hapa lazima nipate nyota ingine!
     
Loading...