Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teknolojia ya kufukuza mvua arusha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Haika, Mar 28, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ti ni kweli kitaalamu kuwa wakulima wa maua wanayo teknolojia ya kufanya mvua isinyeshe? Manake kila kona, wananchi wanalalamika huu ukosefu wa mvua wakatio karibu kila siku mawingu yanafunga.
     
  2. wasaimon

    wasaimon R I P

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna ukweli ndani yake...hawa jamaa wa maua mvua hawaitaki kabisa.

     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ata Sumbawanga wazuia mvua!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    hili la teknolojia nimelisikia saana
    sijui likoje
    hata wamachinga nasikia 'wanahusika sana' na kuzuia mvua Dar..
    ni ikitokea wanafukuzwa mjini utashangaa kesho yake mvua inanyesha...
    sijui ikoje hii
     
  5. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni sayansi ya asili ya waafrika. Ipo maeneo mengi, sambaani pia ipo.
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    technologia ya kuzuia mvua ipo, ila Tanzania hatuna, kwani ilikuzuia mvua inabiidi wataalamu waende na helcopter angani na kumwaga kemikali ambazo hutawanya mawingu. hayo mambo nimeshuhudia kwa macho yangu wakti Jiji la Moscow llikuwa linaadhimisha sherehe ya kufikisha miaka 800, na siku hiyo kulitakiwa kunyesha, hivyo jamaa walikwenda wakatawanya mawingu yote, na sherehe zikaendelea kama kawaida
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii kitu ni kweli Arusha?, manake wingu huwa linafunga kweli then baadae linapotea kimasihara
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,075
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Watanzania tutaenedelea Kuakia Msikini Milele, Kilimo cha maua kinaendeshwa ndani, yaani ni Green houe Agriculture, sasawatazuia vipi mvua wakati wao Maua yao yako ndani na si nje?
     
Loading...