Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teknolojia ya Digitali ya Startimes na Ting: Kero za watumiaji

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KIBURUDISHO, May 21, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF mambo vp?

    Nina maswali machache kidogo yananitatiza kutokana na hii teknolojia ya hivi vingamuzi.

    Hivi Dstv wao wanatumia teknolojia gani ya digtali au analogia? Kama wanatumia digitali kwa nini hawa startimes na ting na wao wasitumie njia hiyo ili mtu yeyote aliye ndani ya nchi hii apokee mifumo yao kwa njia ya satellite, badala ya mifumo yao hiyo ya kutumia transmita na ndio maana mtakubaliana nami kuna baadhi ya maeneo ya hapa dar picha zao zinakatikakatika. Kwani hizo transimita zao zinarusha mawimbi kwa umbali gani?

    Tuingie kwenye teknolojia fulani inayoendana na jiografia ya nchi yetu. Nionavyo mimi wangejipanga wawe wanarusha matangazo yao kupitia kwenye satellite kwa mfano nyuzi 68 mashariki ambapo kama utakuwa unataka MY TV, au STARTIMES au TING utumie dish hilo moja kwa kuchagua mojawapo kati ya hizi sio kuleta teknolojia inayosambaa kwa kufuata miji mikubwa kwani waishio kwenye wilaya wao hawastahili?

    Jamani hivyo ndivyo nionavyo mimi wewe unasemaje?
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hata mimi naona hivyo hivyo,kwanza mitambo yenyewe nguvu haina kabisa ukikaa bondeni tu haukamati kitu antenna ikiyumba kidogo tu scratching kibao.
     
  3. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wote wanatumia digital transmission kupitia microwave transmission ila kuna aina mbili za microwave transmission ambazo ni satelite and terestrial microwave so star time na ting wao wanatumia terestrial microwave na wanaotumia dish hiyo ni satelite microwave transmission. Sijui umenipata?
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo kuweka channel za digital kwenye satellite ni gharama wakuu. ni tofauti na hao star times wao wanarusha hivi hivi tu ki analog. wangefanya hivyo bila shaka bei yao pia ingekuwa juu juu zaidi.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mimi labda nijulishwe tu kwa nini gharama za Dstv ni kubwa sana?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Zote ni digital.
    Kurusha kwa satelite ni gharama zaidi plus inabidi watumiaji wako wanunue dish, gharama kwa mtumiaji.

    Bei kubwa ya DSTV probably inatokana na licensing fees za vitu wanavyoonyesha, kurusha michezo inabidi ulipie fees kubwa, kurusha TV shows popular inabidi ulipie fees, movies etc
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu nadhani utakuwa unajua kuwa dstv sio kituo cha kutengeneza vipindi kama televition station zingine
    Dstv haiitaji kamera wala watangazaji, inachofanya ni kununua haki ya kurusha matangazo ya television zingine mfano super sports, channel o, amnet nk
    na pia kununua haki ya kurusha vipindi mbali mbali kama ophra show,jerry spring nk
    matamthilia mbali mbali, movies nk nk
     
  8. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 80
    Nimenunua decoda ya STARTIMES ni kama nimepoteza hela yangu. Wakati inafanyakazi inagomagoma. Nimewauliza inakuwaje hali hii, wanasema ni antena. Nimebadilisha antena kwa kununua ya kwao, hali ni hiyohiyo. Vipindi vyenyewe havikidhi haja kabisa, kwa ujumla vingi havipendezi.
    Wakati huohuo natoa wito kwa mamlaka ya mawasiliano kuhakikisha decoda zote zinakubali kadi za tv zote. Ili mtu anunue decoda moja itayoingiliana na kadi zote kama ilivyo sim kadi za simu na simu zenyewe.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Niliawaambia Kuhusu Easy TV humu ndani! Just opt EasyTV... it's best in town
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  11. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    they are here to stay.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    heheeee we acha tuu mi yangu karibiaa natupa huko inagomagoma mara zote
    channels za hooovyo wanarudiarudia movies
    sibuka na kbc1 zinasauti mbili unaona movie af unasikiliza reggae
    stupid zao


     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    yani awa jamaa matapeli kinoma..picha zao muda wote zinakigugumizi,bora kuingia garama kuendelea na dstv
     
  14. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa ni hewa
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    inagarimu shilng ngapi mkuu na uefa itakuwa live msimu wake ukfika.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kunywa antibiotic upone
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    wakifanya hivyo mishaharaa watalipwa na nani kaka??
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    CLOUDS TV NA MLIMANI TV KWenye startimes zina quality chaka sana,yani bora uziangalia kwenye Analog Zina HQ,All in all weka antenna ndefu ya nje inashika vizuri tu,kabla ujanunua ungeangalia list of channels wanazo-offer,mie ninayo napeta tu yani freshhhhh...
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We ulitegemea tsh.9000 kwa mwezi uone nini? mambo yote ni DSTV bana....japo wako ghali lakini wanakonga miyoyo yetu
     
  20. K

    Kivia JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie natumia king'amuzi[decoder] cha hawa "EASY TV" naona watu wengi hawakijui, ila ni wazuri saaaana. Channel zote za tz zinapatikana, na znz, kenya-KTN, CITIZEN., Uganda-UBC, ALJAZEER,CNN, BBC, CCTV1 & 2, zakidini-christo ipo EMMANUEL ya nigeria na muslim ipo PEACE TV, NA za movie kibao. Gharama ya decoda sh 140,000/- na ada ya mwezi sh 9,000/-simu yao customer care ni- 0658688633. Hamia easy tv.
     
Loading...