Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teja wa mapenzi

Discussion in 'Love Connect' started by dazipozi, Dec 8, 2011.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani salama?wakubwa shikamon..wadogo marahaba!vijana mambo vp?,jamani nilikuwa naomba kitu kimoja nilikuwa napenda kama ningepata mtoto wakike ambaye ataniliwaza kwenye mapenzi.mimi nina 21,ni Mtanzania ninayeishi Zenji pia ni mfanya Biashara,kwa kifupi,natafuta mwenza wa maisha nitakaye mkabizi MOYO wangu,picha yangu ndo hiyo hapo,kama uko powa nicheki ma #0654532952 or dazipozi@yahoo.com
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo picha mbona siioni?

    Alafu umekosea njia, wachumba wanatafutwa LOVE CONNECT sio MMU.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama uko poa mcheki!!
     
  4. Bhokem

    Bhokem Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona picha ina vichwa viwili, au ndo ile Zenj styl?
     
Loading...