Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teja kaingizwa msikitini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shiwawa, Dec 1, 2011.

  1. S

    Shiwawa Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dingi yetu uliye majuu jina lako lipewe maflagi ya kufa mtu ufalme wako utuibukie kiaina unachotaka ​kifanyike duniani kama maskani kwako utulete leo mapiza mbaga na mazaga zaga tuchuku tukichemka kama tunavyo wachunia masela wa kitaa usitutie moton bali utuokoe kwa maji kwa sababu wewe ni kila kitu ameen
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tetetetetetete!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...