Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

teh teh teh

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Oct 28, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Jamaa watatu walikodisha hoteli ya ghorofa 60, wao wakapata ghorofa ya mwisho kabisa, wakapanda kwa lift na asubuhi wakashuka kwa lift, jioni walivyorudi wakakuta umeme umekatika wakakubaliana wapande ngazi kwa stori, wa kwanza apige za kutisha kuanzia ghorofa 1-20, wa pili kuchekesha kuanzia 21-40, wa tatu kuhuzunisha kuanzia 41-60, wakapanda walivyofika ya 59 yule wa tatu akasema hii ndo ya kuhuzunisha zaidi, TUMESAHAU KUCHUKUA FUNGUO PALE RECEIPTION!!
     
  2. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nzuri.
     
  3. M

    Mdefede one New Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah we mkal
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa kupanda ngazi hadi uombe lift ?!!!! Asa umeme ukikatika ndo jamaa wanagoma kutoa lift au ?!!! Mweee kazi ipo.
     
  5. c

    conta Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Dawa ya sikio kweli kilaza!
    Lift wamemaanisha mashine ya umeme inyotumika kupanda au kushuka kwenye majengo ya ghorofa
     
  6. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko poa
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umevunja mbavu zangu mkuu Excy!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. J

    J.T New Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so fanny
     
Loading...