Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

teh teh teh

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Perry, Oct 10, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mitihani ya kidato cha nne inayo endelea wiki hii jana hali ilikuwa hii baada ya mwanafunzi kudakwa na kibuti...

    ticha;hiyo nini?

    denti;kwani hujui? haya ni majibu

    ticha;simama utoke kwenye chumba cha mtihani

    denti;we ticha unajua kabisa hata aliyetengeneza computer alijua hard disk inajaa akaamua kutengengeza external hdd.
     
  2. j

    jullieth Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....copying from original, umetisha!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    karibu najua bado mgeni....umepewa lifti waongeza sauti ya redio......MWONGOZO WA SPIKAAAAAA
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Karibu
     
Loading...