Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teh teh teh,atimae VODACOM wameufyata mkia kwa YANGA!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Oct 19, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Waambiwa wachague nembo ya kudumu kati ya.
    Njano,kijani na nyeusi.
    Wasema walikua hawajui kama rangi hizo ni utambulisho wa mwafrica na africa.
    1.Kijani-sura ya africa.
    2.Njano-Madini
    3.Nyeusi-Mwafrica
     
  2. j

    joel amani Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanabeep kwa yanga walidhani ni simba wafyata mkia,naipongeza yanga kwa msimamo wao
     
  3. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza VODACOM kwa kutumia busara na kuepusha makanisa mengine kuchomwa moto.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,684
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Wanatapatapa tu hao kandambili.
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mdhamini anaewafaa yanga ni CHAI JABA TUUUUUUUUUUUUU.

    MANAKE HAWATABISHANA KUHUSU RANGI...! WOTE WANATUMIA RANGI ZINAZOFANANA.

    AU NEC YA SISIEM.
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpira hawajui wanagombania nembo kweli timu iliyozaliwa kisiasa haitaacha siasa.
     
  7. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyie wote ni simba tuu ,lakini hiki hakiwahusu au mpaka muambiwe ya kua pilipili ya shamba inawawasha nini?wasaalaam.
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    We ni Simba ehe!
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yanga for african mi ananifurahishaga sn mze akilimari, yanga africans msimamo A
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jina langu si unaliona hapo,mimi ni shabiki wa simba.
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza Vodacom kwa busara ya hali ya juu,kumaliza hilo suala dogo tu na linazungumzika!
     
Loading...