Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teh teh!nabii huyu kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Nov 27, 2009.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Bw.Tito Onesmo Machibya, mkazi wa Arusha maeneo ya Sombe, ametinga jijini Dar es Salaam na kujitangazia kuwa nabii aliyetumwa na mungu kuukomboa ulimwengu.

    Machibya alinaswa na kamera yetu maeneo ya Posta Mpya jijini Dar es Salaam akijitangazia unabii wake ambapo mada yake kuu anasistiza kuwa; kunywa pombe si dhambi na kila mwanaume anatakiwa kuoa wanawake kuanzia saba.

    Nabii huyo amekumbwa na upinzani mkali kutoka kwa baadhi ya wakazi wa jiji wanaomshutumu kuwa anafanya kufuru na kuupotosha ulimwengu.
    Licha ya kupata upinzani mkali kutoka kwa wakazi wa jiji, Nabii huyo amewaambia wakazi hao kuwa bia ya Serengeti ndio kiburudisho muruuuwa… kinachompendeza Mungu na ni kinga ya mwili.

    source:global publishers
     

    Attached Files:

  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilimwona Arusha akiwa na mada hiyohiyo. Ningemshauri aache kupitapita mitaani na kispika chake hicho. Aweke matangazo ya mkutano au semina na awaalike watumishi wa mungu ili awze kufikisha na kutetea mada yake.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Si wote wa semao bwana bwana ni wa bwana .........!
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nabii wa uongo ndio mfano rahisi huyu!!!
     
  5. A

    AM_07 Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katoka arusha! naisha magumu sana huku, lazima atakuwa amechanganyikiwa,
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Halafu kaweka msalaba mkubwa...shingoni kazi kweli kweli.
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    aliponiacha hoi eti serengeti kinywaji muruwa na kinaondoa maradhi,nadhani kina masanilo na fidel wakimwona lazima wataamua kuwa waumini wake
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Bongo kweli tambarale alafu maisha ni magumu sana..Naona huyo anatafuta advantage ya kupata hela tu sio vingine!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Kuanzia wake saba????
    Ngoja nikajiunge na dini yake.
    What else?
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Happo umenena, wapo wajane wengi walioachwa na waume matajiri!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siku za mwishoo kutakuwepo na manabii wengi wa uongo na injili itaubiliwa bila kukoma
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    haya kazi kwenu Walokole akina Maxshimba,Buchanan, SCHMIDT,na wenzake Manabii wa uomngo wanaibuka kila pembe wakizungumzia biblia yenu iliyokuwa na upungufu haya kazi kwenu jamani
     
  13. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Oh my Jesus, forgive us our sins, save us from the fires of hell, lead all souls to Heaven especially those who are most need of thy mercy.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    I short naweza nikasema huyu mtu Ni muhuni wa kutupwa!
    Hajui asemalo, na anajua atawapata walevi wamsaidie kwa sadaka zao na aweze kuishi hapa mjini!...shame on him!
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ambapo waume hao walifariki baada ya kuugua muda mrefu....... kwishney
     
Loading...