Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teh Teh; Kumbe ni Mambo ya 2010!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdau, Jan 9, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kipanya katupatia jibu leo,kumbe muheshimiwa hakua na hasira za kawaida,ni mambo ya 2010............
     

    Attached Files:

  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli mambo sasa yamewiva , hadi october 2010, tutasikia mengi.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jan 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    AMECHOKA KIAIRI NA KIMWILI, ndo maana ameomba msaada wakusaidiwa kuzungumza na mawakala, maana hata anayoongea ni mambo ya kikatuni-katuni, Ukiona Mheshimiwa hapewi nafasi ya kwanza kwenye media ni ISHARA kua watu wako bored.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni kweli.

    Kuna mambo ma4 yanayochangia ile hehavior:

    1.Presha ya Uchaguzi
    2.Malezi mabaya toka utotoni,
    3.Vyeo vya hisani,
    4.Dharau na U-mungu-mtu
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    5. Kabila.........(teh teh nataniaaaa tu) namaanisha ushamba wa muhusika!!!
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vita ni Vita MURAAAAA
     
  7. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Message reached Baba Lisa :D
     
  8. O

    Orkesumet Member

    #8
    Jan 10, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli nimeshangazwa na jinsi mheshimiwa alivyolewa madaraka mapema hivi! katika article kwenye gazeti la mwananchi anasema... unajua mimi ni nani?....sintomsamehe hadi awajibishwe!

    Funzo: natamani ifike siku ambapo wananchi nao watakapo wauliza viongozi...mnajua sisi ni nani? hatuwasamehi kwa madudu yenu mlofanya mkiwa madarakani hivyo mmepoteza sifa za kuwa viongozi na pale inapobidi watupwe "guantanamo".
     
Loading...