Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TED STEVEN wako wengi serikali ya JK.

Discussion in 'International Forum' started by Indume Yene, Oct 27, 2008.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tumekuwa tukisoma taarifa mbalimbali kuhusu rushwa inavyofanya kazi nchini mwetu. Viongozi wamekuwa wakidanganya kuhusu mali walizonazo. Wamekuwa wakitoa taarifa za uongo katika forms (Kutoka tume ya Maadili) za ku-declare mali walizonazo. Na serikali kwa njia moja au nyingine wamekuwa wakificha huu ufisadi kwa muda mrefu.

    Habari zilizojiri hivi sasa Yule Powerful seneta kutoka Alaska Ted Steven amekutwa guilty kwa makosa 7. Mojawapo ni kuficha zawadi pamoja na mali alizoandika kwenye Financial Senate Disclosure forms. Na sasa anasubiri kuhukumiwa, kila kosa ni sawa na miaka 5 lakini haijulikani kama jaji atamhukumu miaka 35.

    Serikali yetu inatakiwa kuiga mifano mizuri toka nchi nyingine. Wiki iliyopita Mh. Membe alidai kuwa Tanzania inaweza kujiunga na OIC bila matatizo yoyote nchini na akatoa mfano wa nchi ya Uganda. Ni vipi viongozi wetu wanaweza kujifunza juu ya justice kwa wale wanaovunja katiba, Trust na makosa mengine. Tuna Ted Steven(s) wengi sana kwenye serikali ya JK na hata serikali iliyopita.

    Huu ni wakati maalumu kwa JK kuamka na kuanza ku-deal na matatizo yanayowakabili watanzania very seriously.
     
  2. M

    Materanus Member

    #2
    Oct 28, 2008
    Joined: Jan 18, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli kabisa kwani rushwa ni rafiki mkuu wa mafisadi na adui mkubwa ha haki.
     
Loading...