Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

technology

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by gerald lebbayo, May 17, 2011.

  1. g

    gerald lebbayo Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its true that by the use of technolog(information technology and information system ) tunawe kufanikisha mambo mengi kweli na kuweza kubalance mda pamoja na fedha kwa ajili ya matumizi mengine kwa jamii zetu na tanzania kwa ujumla, kwa iyo ni vyema tukawekeza sana ktk technologia ili tuweze kukithi mambo mengi yanayotukabili. ITS MY OPINION NA WEWE UNASEMAJE?
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu lakini ingekuwa vizuri utoe atleats one specific example kutumia teknolojia ipi

    • tunaweza kufanikisha kitu gani
    • Tunaweza kuondoa au kupunguza kero gani
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nakuunga hoja mkono,ale xample tupo on line!
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii iko wazi kabisa kwamba tekinolojia ina faida mfano kuweza:

    1. kusajili kampuni mtandaoni
    2. kulipa bili mtandaoni
    3. kufanya sensa mtandaoni
    4. kupiga kura mtandaoni
    5. Kununua bidhaa

    Haya yote kama yakifanikishwa yanaokoa muda na kupunguza gharama pia huondoa misongamano mijini kwasababu watu hawahitaji kwenda mbali kufanikisha matakwa yao.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tuongee habari za Techlogia wakati umeme ni hadithi?????
     
Loading...