Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

technology makes money

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bingley, Dec 30, 2011.

  1. B

    Bingley Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanna make some cash? Kuna website ambayo inakuwezesha kumake money online. Iko kama facebook flani ila a bit different. Unachotakiwa kufanya ni kupata 100 points tu na utalipwa 120 $(usd). Nimeikuta kwenye net nikaona nishee na nyinyi.
    Inaitwa www.bonglob.com
    try it out pips...
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    explain how do you get points and more how do THEY make money which they in turn pay YOU!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Upuuuzi mtupu wajinga ndo waliwao nshawai jaribu hiyo kitu 2008 hamna kitu
     
  4. B

    Bingley Senior Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanasema kuwa unapolog in kwenye account yako, unapata point 1, unapo post comment unapata point 1, unapomuinvite m2 unapata point 1, nk. Ila wanasema usipolog in kwa siku moja unapunguziwa point 1, so ni lazima ulog in daily..
     
  5. B

    Bingley Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni genuine mkuu. Hata mm nilikuwa nadoubt lakini nikajaribu kuwa mdadisi na nikaona kuwa iko true. Jaribuni muone maana imeanzishwa Dec na mm mpaka ss hv nina points 25
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ushaaanza Usanii. kama wewe ndiye mwenyewe basi kajipange upya . Sema una Point 25 toka feb 2011

     
  7. B

    Bingley Senior Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii siyo yangu, mm siwezi hata kutengeneza blogspot. Ni watu wengi wameniambia kuhusu hii ishu na mm ndio nikaona niwape habari humu ndani. Waliniambia kuwa imeanza rasmi(officially) 1st Dec 2011. Na mm nilijiunga tarehe kumi na.. baada ya kuambiwa.
    Na bado nipo kwenye harakati za kuzitafuta hizo points 100. Kwani inaonekana ni ya uwongo au ndio hivyo hamuamini mpaka muone mtu kapata cash mkononi?
     
  8. HT

    HT JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngoja wewe uwe case study!
     
Loading...