Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Technology: Cheating made simple!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masaki, Jun 22, 2011.

  1. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wadau,

    Maendeleo ya teknolojia ya mawasiliano ya habari imefanya usaliti katika ndoa na mahusiano kuwa rahisi sana. Zamani ilikuwa vigumu sana kutongozana kwa kuwa ilikuwa ni lazima muonane na muwe mtaa, ofisi au sehemu moja kwa wakati huo.

    Siku hizi kwa sms, BBM, facebook, twitter, emails na kadhalika, mambo yamerahishwa sana. Ndio maana hata uaminifu kwenye mahusiano umekuwa TESTED sana. Mwanamke aliyekuwa anaonekana muadilifu katika ndoa miaka ya 80 kwa kuwa tu hakuwa na jinsi ya kuwasiliana na anaotamani ku cheat nao, leo hii ata cheat tu kwa kuwa cheating iko kwenye damu yake.

    Kwa hiyo yale mambo ya eti zamani kulikuwa na maadili sana sio ya kweli kivile. Ni kwa kuwa kulikuwa na kikwazo kikubwa katika mawasiliano na ndio maana hakukuwa na kasi kubwa ya CHEATING!!

    Sio mtazamo wangu, huo ndio ukweli!
     
  2. O

    Oganigwe Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tueleze uzoefu wako ukoje. We uliwahi kucheat online hadi kufika hatua ya kuvunja amri ya sita au unasikia ya watu. Kwa upande wangu sijawahi na sitegemei kwa sababu sometimes huwa nahisi kuwa huenda ninaochati nao si watu - ni majini.
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kama una imani kama hizo basi hata hapa JF usingekuwepo. Maana hapa kuna majina bandia kwa hiyo kwa mtazamo wako wa kiimani, that is even worse!!
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa.
    Uhaba wa vitu unaweza kuuficha uhalisia wa watu. si tunaona, mtu anakuwa muadilifu ila akipata ayatakayo hubadilika.
    Mf. mtu anaonekana mwemw sababu y umasikini wake ila siku mambo yanapokuja kumnyookeya anaonyesha ule uhalisia wake kuwa yeye ni mtu mwenye kiburi na dharau.
    Hivyo na kwa hata waliokuwa waaminifu kipindi hicho, ni kwasababu tu ya kutokuwa na njia za urahisi za kufanya wanavyotaka.
     
  5. m

    muhanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa, mawasiliano yamefanya dunia kuwa ndogo, unaweza kuwasiliana na mtu hata kwa sms mbele ya mume au mke na mkapanga mipango yenu yote ikakamilika bila mtu kujua. lakini zamani hali ilikuwa tofauti ilikuwa inataka ujasiri wa kutosha kusimama vichakana eti mnatongozana na msionwe na watu na hiyo ilikuwa inapunguza sana wizi wa mapenzi lakin siku hizi unaweza kujipinda kwenye laptop wenzio wakadhani uko bize na kazi kumbe una chati na mupenzi! na ndio maana ukitaka kuhatarisha uhusiano na boyfriend/girlfiend, mchumba, mume au mke basi pekua kifaa chake cha mawasiliano iwe simu au computer yake kama una access nayo lazima utoke na jambo ambalo litakuwa mwanzo wa ugomvi au kutokuaminiana tena.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    teh teh teh
    Masaki bwana

    Na mie ningependa kusema TECHNOLOGY
    imefanya watu wakamatwe kirahisi
    ..

    vitu kama GPS tracking,Car mileage,
    PC Pandora Key Tracking Software,
    Cell Phone Trackers, Key loggers ,
    Video Surveillance Equipments , Private Investigators etc...
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    Afrodenzi wantisha hapo

    yaani mpaka cell phone trackers waijua?
    We hufai kuwa mke lol
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha lolUsijali mkuu..Mmmhhhh suntomfuata Wangu kwani nisichokijua hakitoniumiza..
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    [h=2]The Following 1 Users Say Thank You to Masaki For This Useful Post:[/h]
    afrodenzi (Today),​
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    nimekuona afro d
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Nyakati hizi ndo nzuri kwani wanadam wenye akili nzuri utaweza kuwatofautisha kirahisi na wale wenye akili kama za mbuzi!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani Ivuga Nini tena dear ....
     
  13. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mdau umesahau kwenye JF!!!!

     
  14. m

    muhanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hilo neno haswaa, usipokijua hakitakuumiza lakini once utakapokichimba ukakijua inakuwa ni mwanzo wa mlolongo wa matatizo na kuumia
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red sina muda huo kwa kweli
    labda kijitokeze chenyewe....
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    nimekuona unapiga makofi
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahaahah lol
    acha fujo basi dahhh
     
  18. l

    ladywho Senior Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila kweli most of men and women ni vimeo. Once nilijaribu kupekua simu ya bf nilikaribia kuzimia, ten ladies na mwingne alitoka kulala nae dk 10 alizoniaga anaenda kununua vocha. Sikusema neno, niliondoka kimya kimya na mpaka kesho anatamani kurud ila nikiwaza hayo daaah.....! Technology imeleta wehu wa mapenzi!
     
Loading...