Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Techno pc suite..!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sijui nini, Aug 23, 2012.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    waungwana kama kuna mtu anafahamu pc suite ya hizi simu au alternative ya ku connect internet kwenye pc kwa kutumia hizi simu anisaidie..natumia Techno DH51.Thanks.
     
  2. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha sahau!!!! Tecno labda kwa bluetooth ila lazima uwe mtundu kidogo na lazima hio laptop yako iwe na bluetooth
     
Loading...